Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเล่นเกมนี้กระตุกครับ ช่วยแนะนำการ์ดจอทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โดนไปหนึ่งดอก ดันต่อปาย

Comment

สงสัยต้องเปลี่ยน กระทู้ - -"

Comment

Originally posted by miw_st View Post
        ต้องเปลี่ยน floopy disk ครับ ถึงจะลื่น

เปลี่ยน DVD-Rom ด้วยครับ ลื่นแน่นอน

Comment

ต้องเปลี่ยนมาใช้ LCD TV 39"

Comment

ที่ว่ากระตุกคนหรือเกมส์คะ เพราะ เห็นจอข้าง ๆ เปิดหนังชมพูอยู่

Comment

7950GT เครื่องผมเจอเกมในรูปยังหน่วงๆเลยครับ
              Last edited by Khow; 3 Jun 2010, 07:51:03.

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post

เปลี่ยน DVD-Rom ด้วยครับ ลื่นแน่นอน
                คล็อค ลำโพงด้วยก็ดีนะ

Comment

Originally posted by Khow View Post
                  7950GT เครื่องผมเจอเกมในรูปยังหน่วงๆเลยครับ
                  โห ยังกระตุกเหรอ กำลัง จะออก การ์ดใหม่ สงสัย DX10 จะไหวไหมเนี่ย

Comment

=="

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                      ที่ว่ากระตุกคนหรือเกมส์คะ เพราะ เห็นจอข้าง ๆ เปิดหนังชมพูอยู่
                      เกมกระตุกครับเฟรมเรตน้อยมั่กๆ

Originally posted by Khow View Post
                      ของผม x1950pro จะลื่นมั้ยเนี่ย ขนาดยิงไข่ยังอืดเลย

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                        เกมกระตุกครับเฟรมเรตน้อยมั่กๆ

ของผม x1950pro จะลื่นมั้ยเนี่ย ขนาดยิงไข่ยังอืดเลย
                        กากๆ ต้องลากให้แต๊บ ถึงจะแรง!

Comment

สมุนน้อย....รายงานตัวคับผม ! (เล่น Mario โชว์หน่อย)

Comment

โหสงสัยต้องเปลี่นแฟน จขกท ไม่งั้นไม่ลื่น

Comment

ต้องocให้ถึง10.7คับ
                              การ์ดจอก็เอาเป็นอีกซัก2ปีข้างหน้าถึงจะดี
                              แรมเอา16G DDR6
                              จอก็ต้อง72"
                              ลำโพงต้องเอา ดอกละ46" 24 ตัว ปรีแอมนอก พาวเวอร์แอนขนาด4500W
                              ใช้มิกเซอร์ด้วยก็ดีคับแนะนำรุ่นใหม่เลยคับ แล้วหาไมค์มาด้วย
                              ลงคาราโอเกะไว้ด้วยก็ดี แล้วเอาไปรับออกงานเลยคับ พวกงานแต่งงานบวชอ่ะคับ
                              แล้วเกมนี้เล่นได้ลื่นหัวคนไทยแตกทุกคนคับ

Comment

ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                                X