Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซทBitไงให้วิ่งเร็วๆ ช่วยแนะนำทีนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซทBitไงให้วิ่งเร็วๆ ช่วยแนะนำทีนะคับ

คือว่าผมใช้ Bitcomet โหลดพวกซีรีร์การ์ตูนกับซีรี่ร์ฟรั่งอยู่อ่ะคับ แต่มันวิ่งช้าเหลือเกินแม้ว่า
    Seedมันจะมีเยอะพอดู(Seedเมืองนอกเกี่ยวมะคับ) ใช้เน็ทของTOT 2Mbit อยู่อ่ะครับ แต่
    เกือบทุกตัวที่โหลดคลานอยู่ที่4-8kตลอดเลยT-T อีกอย่างพอเปิดโหลดนะ เล่นเอาเน็ททั้งบ้าน
    แทบล่ม ต้องมาปิดก่อนทุกครั้ง ยังไงช่วยแนะนำวิธีที่ทำให้มันวิ่งได้เร็วขึ้นแล้วไม่ต้องไปเบียดเบียน
    เครื่องอื่นๆได้ไหมคับ ช่วยทีนะคับ ขอบคุณมากคับ

โหลดเวปนอกหรอครับ

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
      โหลดเวปนอกหรอครับ
      พอดีไม่รู้จักเวปไทยเลยคับ ช่วยแนะนำทีคับ^^

Comment

Net ToT มานห่วยแตกคับ

Comment

เรื่องปกติครับ ถ้าโหลดจากนอกแล้วช้า มีน้อยเวปและน้อยเจ้าที่จะออกนอกแล้วแรง

SIAMBIT น่าจะมีนะ

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
            เรื่องปกติครับ ถ้าโหลดจากนอกแล้วช้า มีน้อยเวปและน้อยเจ้าที่จะออกนอกแล้วแรง

SIAMBIT น่าจะมีนะ
            อืมม.. เรื่องSiambitนี่ งงคับ ลองเข้าไปดูเค้าปิดรับสมัครแล้ว อยากทราบว่าเวปนี้มันทำหน้าที่เหมือนกับ
            พวกisohunt หรือ mininova ใช่ไหมคับ ถ้าใช่แล้วไม่ทราบว่าเวปนี้มีหนังให้โหลดเยอะไหม อยากจะลอง
            สมัครดู พอเข้าไปแล้วมันสมัครไม่ได้ คงจะต้องเสียตังใช่ไหมคับ(เดวจะลองหาfeedbackดูถ้าดีจะสมัครซักปีหุหุ)
            ช่วยแนะนำทีนะคับ^^

Comment

Originally posted by e20wac View Post
              5555 เห็นด้วยคับ เซงแม่มเหมือนกัน

Comment

Originally posted by e20wac View Post
                Originally posted by Carabao_No.1 View Post
                5555 เห็นด้วยคับ เซงแม่มเหมือนกัน
                จริงครับ เซงด้วยคนนึง

Comment

ผมมอยู่1เว็บครับ เป็นของเว็บไทยเราเองนะ แต่ต้องใช้เวลาสมัตรหน่อยนะ
                  ikkyonline.com ดีมากเลย

Comment

Originally posted by ice_ars View Post
                    ผมมอยู่1เว็บครับ เป็นของเว็บไทยเราเองนะ แต่ต้องใช้เวลาสมัตรหน่อยนะ
                    มีของให้โหลดเยอะไหมคับ กำลังดูๆอยู่ว่าจะสมัครเวปไหนดี

Comment

colo

Comment

Originally posted by chinorots View Post
                        อืมม.. เรื่องSiambitนี่ งงคับ ลองเข้าไปดูเค้าปิดรับสมัครแล้ว อยากทราบว่าเวปนี้มันทำหน้าที่เหมือนกับ
                        พวกisohunt หรือ mininova ใช่ไหมคับ ถ้าใช่แล้วไม่ทราบว่าเวปนี้มีหนังให้โหลดเยอะไหม อยากจะลอง
                        สมัครดู พอเข้าไปแล้วมันสมัครไม่ได้ คงจะต้องเสียตังใช่ไหมคับ(เดวจะลองหาfeedbackดูถ้าดีจะสมัครซักปีหุหุ)
                        ช่วยแนะนำทีนะคับ^^
                        ลองหาดูเด๋วนี่มีแจกเทียบเชิญอยู่เลื่อยๆคับ (เมื่อไรจะขาดมะรู้เน๊อะ)

Comment

Originally posted by ice_ars View Post
                          มี 2 ทางที่จะสมัคร
                          1. ต้องมีเทียบเชิญ
                          2. ต้องเสียเงินซื้อความเป็นสมาชิก

Comment

Originally posted by Drunk View Post
                            มี 2 ทางที่จะสมัคร
                            1. ต้องมีเทียบเชิญ
                            2. ต้องเสียเงินซื้อความเป็นสมาชิก
                            เว็บนี้ต้องมีระดับสักนิดถึงจะเข้าห้องลับได้

หึหึหึ

Comment

บิทนอกยังไงก็ช้าคับ เน็ทเร็วแค่ไหนก็เหอะ ถ้าไม่อยากรบกวนคนที่บ้านแนะนำว่าให้ใช้โคฯ น่าจะดีกว่านะคับ ตอนนี้มีราคาตั้งแต่100~1000.-

Comment

Working...
                              X