Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ GF8600GT ช่วยแนะนำยี่ห้อและบอก ราคาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ GF8600GT ช่วยแนะนำยี่ห้อและบอก ราคาหน่อยครับ

อยากได้มากเลยครับ

ช่วยบอก ยี่ห้อกะราคาหน่อยครับ น๊ะๆ

อยู่แถวลาดพร้าวนะครับบบบ

ถ้าซื้อก็บางกะปิ หรือไม่ก็ เซียรังสิต
    Last edited by tonsexy; 16 Dec 2007, 13:48:36.

รีวิวไว้อย่างละเอียดแทบทุกยี่ห้อละ
    http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=98973

Comment

แนะนำ 2ตัวนี้ครับ สำหรับ 8600gt นะครับ
      Spark A650 8600GT ราคา 4,3xx
      xfx 8600GT xxx zing zalman ราคา 5,3xx.-

Comment

อืมๆ ผมมีงบ 5000 อ่าครับ

ซื้อที่ไหน ถูกๆหลอครับ

จะได้ มีตังไว้กินข้าวอีกหน่อย

Comment

Forsa 8600GT ddr3 3500 ที่ advice

Comment

งบไม่เกิน 5k ก็แนะำนำ Spark A650 8600GT ครับ ราคา อย่างที่ข้างบนบอก คือ 4,3xx

ท่านอยู่แถวไหนล่ะครับ จะได้แนะนำถูกครับ

Comment

อืมๆ ผมว่า XFX น่าเล่นดีระครับบบบบบบบ

อยู่ แถวลาดพร้าวอ่าครับ ถ้าจะไปก็บางกะปิอ่า
              Last edited by tonsexy; 16 Dec 2007, 13:48:04.

Comment

จะไปซื้อเมื่อไหร่หละ วันนี้ไป1000ทิพมั้ย ผมกะลังจะออกไป เดี๋ยวพาไปส่อง เอิ๊กกกกกกกกกกก

Comment

ซื้อประมาณหลังปีใหม่อ่าครับบบ

Comment

Originally posted by tonsexy View Post
                    อืมๆ ผมว่า XFX น่าเล่นดีระครับบบบบบบบ

อยู่ แถวลาดพร้าวอ่าครับ ถ้าจะไปก็บางกะปิอ่า
                    ไปดูที่ร้านJIBตรงไอที สแคว ชั้น3 หลังน้อมจิต มี ตะวันนาไม่น่ามีแต่ไปเดินดูก้ดี แต่เดินทุกทีไม่เห็นเคยมีพวกการ์ดแรงๆขาย เยาฮั่นตรงฟอร์จูนรัชดาก้ได้ไม่ไกลมาก เยอะ
                    Last edited by nawachookit; 16 Dec 2007, 14:05:15.

Comment

Originally posted by tonsexy View Post
                      ซื้อประมาณหลังปีใหม่อ่าครับบบ
                      อิอิ ถอยพร้อมผมเลย

Comment

Galaxy 8600GT DDR3 256Mb 128Bit Overclock
                        3,350 บาท

Comment

ฝากไปดู ราคา XFX 8600GT XXX ด้วยครับ

อิอิ

Comment

ถ้าเล่น XFX 8600GT XXX
                            แนะนำเล่น
                            Galaxy 8600GTS DDR3 256Mb 128Bit Overclock + Sink
                            5,150 บาท
                            หรือเล่น HD3850 เพิ่มตั้งอีก พันกว่า แต่แรง คูณ 2

Comment

ผมซื้อ Spark 8600GT A650 มาเมื่อต้นเดือนพ.ย. 4150 พอเดือนนี้ไปดูอีกที บางร้านขึ้นไป4500 โหดโคตร

Comment

Working...
                              X