Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนที่เล่น COD4 เข้ามาหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทำไม HD3870 ผมเปิดภาพได้เเค่กลางเป็นที่ไหร่คับ ไดเวอร์7.11
    7600GT ยังเล่นภาพได้สวยกว่าHD3870ผมอีกคับ

Comment

Originally posted by ECHO View Post
      เจ้าเสื้อสีฟ้าในรถ มันพวกเดียวกะบิ๊กบังม่ะใช่เหยอ

Behind enemy lines มันพวกสลาฟนะนั่น
      ตัวละครในรูปเป็นลูกชายบอสคับ บอสเป็นพวกยูเคลน เพราะดูจากชื่อของBoss และภาระกิจสุ่มยิงเมื่อ15ปีก่อน
      (สุ่มยิงที่ประเทศยูเคลน) แต่ไปร่วมมือกับพวกบัง
      เท่าที่ผมลองสังเกตดูนะคับ ยังไง ลองไปสังเกต กันดูพอดีไม่ค่อยได้สนใจอ่านเนื้อเรื่องเท่าไร แต่ไปเห็นชื่อมาแวป1
      Last edited by portega; 19 Dec 2007, 00:22:17.

Comment

Originally posted by hia001 View Post
        ทำไม HD3870 ผมเปิดภาพได้เเค่กลางเป็นที่ไหร่คับ ไดเวอร์7.11
        7600GT ยังเล่นภาพได้สวยกว่าHD3870ผมอีกคับ
        เห็นหลายทู้ละ ตอบให้นะ ไอออฟชั่นบางอย่างอะมันเปิดได้แค่ nomal ส่วนที่ทำให้ภาพสวยเจงๆ มันต้องไปปรับใน เทกเจอร์ เอา เป็น extra ให่หมด แค่นี้ก็สวยแล้ว จบ...

Comment

Originally posted by auu1212 View Post
          เห็นหลายทู้ละ ตอบให้นะ ไอออฟชั่นบางอย่างอะมันเปิดได้แค่ nomal ส่วนที่ทำให้ภาพสวยเจงๆ มันต้องไปปรับใน เทกเจอร์ เอา เป็น extra ให่หมด แค่นี้ก็สวยแล้ว จบ...
          ทำเเล้วคับก็ยังไม่สวยอยู่ดี เป็นที่ไดเวอร์หรือเปล่าคับ ผมใช้7.11คับ
          การ์จอ3870คับ
          ขอบคุณคับสำหรับคำตอบ เเต่ถ้ามีใครเจอปัญหาเเบบผมเเละรู้วิธีเเก้
          บอกผมที่คับ เครื่องเเรงเต่ได้เล่นภาพห่วยอยากจะร้องให้ออกมาเป็นเพลงคับ

Comment

Originally posted by hia001 View Post
            ทำเเล้วคับก็ยังไม่สวยอยู่ดี เป็นที่ไดเวอร์หรือเปล่าคับ ผมใช้7.11คับ
            การ์จอ3870คับ
            ขอบคุณคับสำหรับคำตอบ เเต่ถ้ามีใครเจอปัญหาเเบบผมเเละรู้วิธีเเก้
            บอกผมที่คับ เครื่องเเรงเต่ได้เล่นภาพห่วยอยากจะร้องให้ออกมาเป็นเพลงคับ
            แคปภาพมาให้ดูได้ป่าวครับ ที่ว่าไม่สวยนี่ยังไง ภาพเพี้ยนไปเลยรึป่าว แต่ออฟชั่นบางอย่างมันเปิดได้แค่ nomal จริงๆครับ เปิดมากกว่านั้นไม่ได้ ยังไงลองแคปภาพมาละกัน

Comment

Originally posted by hentaimaster View Post
              ฉากที่เราถูกจับขึ้นรถแล้วนำส่งไปประหาร ออกTV กับด่านหลังๆที่ต้องตามจับคนเสื้อสีฟ้าๆนี่

ใช่คนเดียวกับในรูปนี่ไหมอะคับ จากหนังเรื่อง Behind enemy lines

ตอนดูหนังชอบไอ้นี่มั๊กๆ ในเรื่องชื่อเท่มาก Sasha
              Last edited by Zemos; 19 Dec 2007, 20:51:29.

Comment

มันคนเดียวกันนิ แน่ๆเลยใช้มะ

Comment

คนที่เล่น COD4 เข้ามาหน่อยคับ

ลงไม่ได้ช่วยด้วยครับ
                  Attached Files

Comment

เหมือนๆๆๆ

Comment

ฟันธง

Comment

แม้นแล้ว!!!

Comment

นึกว่ามีผมคิดว่าเหมือนคนเดียวซะอีกนะเนี่ย หุๆ แต่เจอมันแค่แป๊บเดียวเองอ่ะแล้วก็ยิงตัวตายซะงั้น ลูกผู้ชายสุดๆ เลยคนนี้

Comment

Working...
                          X