Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วน* ช่วยด้วยยยยยยยยยยยยย ลง SF ไม่ได้อ่ะ ----------

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วน* ช่วยด้วยยยยยยยยยยยยย ลง SF ไม่ได้อ่ะ ----------

ช่วยด้วยอ่ะคื อแบบว่า ลง special force

คือ โหลด มาแล้ว โหลด แพท มาแล้ว

โหลด activex มาด้วยแล้ววว แต่พอเวลา กด เกม เข้าปุป มัน

แบบว่า ให้เลือก ว่าจะ เปิด ด้วยโปรแกรม อะไร อย่างงี้อ่ะ

คือ ทำ ไง ดี ง่ะ

อยากเล่น ด่วน ๆ ๆ

บอกวิธี ลงเกมส์ด้วยทีเน้อะ

ลบเเล้วลองลงใหม่ดูอีกทีครับ

Comment

ได้ แว้วน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

อิอิโทไปหา คอลเซ็นเตอร์ เร้ย หุหุ *

Comment

Originally posted by meekung555 View Post

ได้ แว้วน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

อิอิโทไปหา คอลเซ็นเตอร์ เร้ย หุหุ *

เเล้วทำยังไงถึงเเก้ไขได้หรอครับ

Comment

คือว่า ยังไม่ได้ ลง อินสะตอ active X น่ะค่ะ

อิอิ ด้วยความฉลาดของคนเรา อิอิ

โทร ตาม หาคอลเซ้น เตอร์ เร้ยยยย เค้า เร้ยบอกให้ อินตอ (ทั้งที่โหลดมาเรียบร้อยแว้ว ตอในเคื่องแว้วด้วย)

แต่ ต้องอินสะตอ ตรง pop up ตรงเว็บมั้งค่ะ อิอิ

แค่นั้นก็เล่นได้แว้ว ค่ะ

เหอะ ๆ *

Comment

Working...
          X