ผมเพิ่งซื้อมา แล้วลองเล่นกับ Need For Speed Pro Street ปรับ 640*480 Low ภาพก็ยังมีกระตุกบ้าง ผมลอง Clock ไปที่ Core = 421 จากเดิม 400 Memory = 566 จากเดิม 500 แล้วลองปรับ 800*600 แล้วเพิ่มรายละเอียดบางตัวก็เล่นได้แต่ยังมีกระตุกอยู่ เลยอยากลอง Clock เพิ่มดู ผมใช้ Riva Tuner อย่างเดียว แต่ผมไม่มี ATITool ลองโหลดลิ้งตามกระทู้แล้วมันโหลดไม่ได้ ใครพอมีก็ขอลิ้งด้วยครับ ออ แล้วClock สูงสุดได้เท่าไร ช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับผมจะลองทำดู แนะนำหน่อยนะครับมือใหม่