Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ amd4400+ บอร์ด m2n-e ทามมันลงวินโดยตัวเดิม แต่ว่าการต่อเนตมีปันหาอ่าแบบว่าต้องre

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ amd4400+ บอร์ด m2n-e ทามมันลงวินโดยตัวเดิม แต่ว่าการต่อเนตมีปันหาอ่าแบบว่าต้องre

ต้องรี คอม เพื่อให้มันต่อได้

ปกติ รี1-2ครั้งก้อจะต่อได้

งง

วินโดว์ก้อแผ่นเดิม

มันจะเปน ตอนกดconnect แลว ขึ้นเปน [m ไรเนี่ยะค้างๆ] ไม่ยอมเข้า ตรวจสอบพาสเวิดสักที งงปะครับ เด๋วไว้ถ้าต่อไม่ติดจะลองเอารูปมาให้ดู ตอนนี้มันต่อติด - -

งง ครับ

ขอรูปดีกว่าครับ

Comment

ช่วยพิมพ์ภาษาเป็นทางการหน่อยครับ งงกับท่านเหมือนกัน ครือ ผมโง่เองล่ะ ไม่เก็ทภาษาแนวๆ

Comment

ต่อแบบไหนอะ โมเด็ม 56k หรือ ต่อผ่านADSL หรือ ราวเตอร์ - -

Comment

เหมือนจะลงโปรเเกรมใหม่เเล้วมันใช้ไม่ได้ ประมาณนั้นหรือท่าน Configเวลาอยู่ต่างเครื่องอาจมีบางจุดไม่เหมือนกัน

Comment

56k เหรอครับ? เข้ามางงด้วย

Comment

adsl ครับ แต่ว่ายังลืม เซฟรูป-*-

Comment

คงต้องเอา มาปล่อยให้ผมครับ รับรองหาย อิ อิ ล้อเล่ง น่า

Comment

รอรูปๆ
                  ถ้าusb adsl modem มันจะมีปัญหามากกว่า router modem หรือ แลนโมเด็ม แต่บางเครื่องก็ไม่มีปัญหา

Comment

Working...
                  X