Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครก็ได้สอนผมทำโฮมเพจทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครก็ได้สอนผมทำโฮมเพจทีคับ

ด้วยความกรุณาครับ

เข้า notepad เลยนะคะ
    เริ่มด้วย
    <html>
    <head><title>...ชื่อที่ต้องการให้เป็นไตเติ้ล....</title> </head>
    <body>.............ข้อความ................................ </body>
    </html>

เซฟไฟล์ .html
    ได้แล้ว เว็บเพจ 1 หน้าจ้า

Comment

ใช้ Dreamweaver ก็ได้คับ ใช้ง่าย เหมือนๆกับใช้เวิดเลย

Comment

พูดถึง dream เด๋วจาไปนอนละจะได้ฝันดีๆกะเค้ามั่ง อิอิ

Comment

มาใช้ nuke จิ ง่ายๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมว่าซ์้อหนังสือมาอ่านเลยดีกว่า หรือไม่ก็หาโหลดเอาตามเว็บ bit

หนังสือเขายังสอนเป็น 100หน้า จะให้บอกกันหมดยังไง

Comment

มีเว็บ ไทย ดีๆ ที่ สอนทำไม้ครับ

Comment

ใช้ Dreamweaver ครับ สะดวกดี ไม่เข้าใจก็ลองไปซื้อหนังสือมาอ่านดูครับ หรือไม่ก็ PM มาถามได้ครับ

Comment

ใช้ Dreamweaver MX หรือ microsoft Frontpage(Publiser) ครับ

Comment

Working...
                  X