Announcement

Collapse
No announcement yet.

winning2008ลงpatch1.2เลย ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• winning2008ลงpatch1.2เลย ได้ไหมครับ

ผมต้อง up patch 1.0 ก่อนไหมครับ

หรือลง 1.2 เลยได้อะครับ

ตอนนี้ผมลง 1.2 ไปแล้วต้องกลับไปลง 1.0 ไหมครับ

เกมเวอร์ชั่นเดิมมันเป็น 1.0อยู่แล้วครับ ถ้ากลัวพลาดหา 1.1 มาอัพก่อนครับ ไล่เวอร์ชั่นไปจะปลอดภัยกว่า

Comment

ลงยังไงสอนหน่อยได้ไหมคับ ^^

Comment

Originally posted by kongky7 View Post
        ต้องค่อยๆลงครับ เดี๋ยวลื่นหัวแตก (เคยลงโปรแกรมปะครับ)

Comment

download ตัว patch มาแล้วก็ install ตามปกติ แต่ต้องมี crack ของมันด้วย

Comment

ใช่ครับต้องมีแคร็ก ถ้าไม่มีจะเรียกหาแผ่นครับเวลาเล่น

Comment

Working...
            X