Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเปลี่ยน stock fan Am2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเปลี่ยน stock fan Am2

มีพัดลมตัวไหนใส่ได้บ้าง ยังไม่อยากเปลี่ยน sink ใหม่กลัวใส่ใน caseไม่ได้

ทำไมไม่มีคนตอบเลย ผมก็อยากรู้เหมือนกัน อ่ะ

Comment

ก้อต้องเอาตัวเก่าไปเทยบดูคับ เพราะตัวยึดมันหายาก ผมก้อยังไม่เคยเปลี่ยน^^"

Comment

หา เหมือนกัน ชอบเงียบๆ แต่ เสียดาย อันเดิมๆ ของมัน อย่างมั๊ก

Comment

ต้องเป็นพัดลม 7 cm หน่ะครับ หรือจะหาพัดลม 8 cm มาโมเอาหน่อยก็ได้
          เน้นแรงๆต้อง NWB บ้านหม้อครับผม หรือไม่ก็หาพัดลมหอยโข่งมามัดติดกับตัว sink เลยก็ได้ แต่ระวังนิด เดี๋ยวเคสบินได้ หุหุ

Comment

เปลี่ยนไปเล่น Athlon X2 6000+ เลยสิครับ

แรงก็แรงขึ้น แถมได้ ซิงค์ใหม่ที่ติด Heatpipe มาให้ 4 เส้นด้วย เย็นได้ใจเลยครับ

Comment

Working...
            X