Announcement

Collapse
No announcement yet.

-ขอถามหน่อยครับ เรื่อง เมนบอร์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -ขอถามหน่อยครับ เรื่อง เมนบอร์ด

บอร์ดที่ถูกสุด ของ AM2 ที่มี PCI 2.0 ราคา ต่ำสุดซักเท่าไรครับ ที่มีตอนนี้ และในช่วงที่กำลังจะออก ปีหน้า ถึง กุมภาพันธ์ 2551 ยี่ห้อไหนก้ได้ครับ ผู้รูชี้แจงทีนะครับ THANK YOU

ASUS M2N-E คับ 34xx ^^"

Comment

อยากให้รอหลังปีใหม่แล้วอะไรจะกระจ่างขึ้นครับ
      -----------------
      ตอนนี้ผมว่ายังไม่น่ากระชากตังค์ออกจากกระเป๋าครับ

Comment

M2N-E มันออกมานานแล้วไม่ใช่เหรอ

อ่านะ

Comment

PCI 2.0 นี่เห็นมีแค่ชิป 790 อ่ะ มีบอร์ดเดียว MSI นั้นแล
          ราคานี่ไม่รู้

Comment

Working...
          X