Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภายในอาทิตย์นี้จะไปถอย s41-322 ขอคำชี้แนะเรื่องร้านที่บริการ "ห่วย"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ภายในอาทิตย์นี้จะไปถอย s41-322 ขอคำชี้แนะเรื่องร้านที่บริการ "ห่วย"

1. ร้านไหนที่ "พานทิพย์" ควรหลีกเลี่ยงอะครับ (บริการก่อนและหลังการขาย คุณภาพสินค้า ราคาแพงเกินกว่าเหตุ)
    2. ราคาช่วงนี้ประมาณเท่าไรอะครับ (s41-322)

ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ

speed

Comment

ทุกร้านเลยค๊าบ

Comment

s41-322 ราคา 37900 +vat 1000 ได้ประกัน2ปี แถม wireless mouse แผ่นกันรอย ครับ ผมก็เล็งๆไว้เหมือนกันครับ

Comment

ถ้าเลือกได้แนะนำให้ไปที่เซียร์หลายๆร้านบริการดีกว่าพันทิพเยอะ
          อย่างผมซื้อที่ร้านCSCที่เซ๊ยร์(ที่พันทิพบอกห่วยแต่เซียร์ดี)
          รุ่น322ได้โปรเพิ่มVAT1000ซื้อสดเพิ่ม1200ถ้าซื้อผ่อน(0%10เดือน)
          ฟรี
          แรม2กิก
          ประกัน2ปี
          เป้
          SOFTCASE
          เมาส์ไวเลส
          เมาส์ธรรมดา
          หูฟัง+ไมค์
          เสื้อยืด
          บัตรคอนเสิตมูลค่า2400

หลังจากวื้อมา7วันเพิ่งรู้ว่าแบตเสียไปเปลี่ยน15นาทีได้ก้อนใหม่เลย

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
            ถ้าเลือกได้แนะนำให้ไปที่เซียร์หลายๆร้านบริการดีกว่าพันทิพเยอะ
            อย่างผมซื้อที่ร้านCSCที่เซ๊ยร์(ที่พันทิพบอกห่วยแต่เซียร์ดี)
            รุ่น322ได้โปรเพิ่มVAT1000ซื้อสดเพิ่ม1200ถ้าซื้อผ่อน(0%10เดือน)
            ฟรี
            แรม2กิก
            ประกัน2ปี
            เป้
            SOFTCASE
            เมาส์ไวเลส
            เมาส์ธรรมดา
            หูฟัง+ไมค์
            เสื้อยืด
            บัตรคอนเสิตมูลค่า2400

หลังจากวื้อมา7วันเพิ่งรู้ว่าแบตเสียไปเปลี่ยน15นาทีได้ก้อนใหม่เลย

^
            ^
            ^
            จริงครับ ใน 1000 ทิป ไม่ค่อยมีร้านดีนักหรอกครับ CSC นี่แล้วแต่อารมณ์แล้วแต่คนที่เจอ Speed ผมเพิ่งไปมาก็ดีครับเหมือนเค้าปรับปรุงตัวเอง แต่ผมฟังจากหลายๆท่าน ก็ยังแย่อยู่
            สรุปผมว่า CSC เซียร์ครับ

Comment

ขอนุญาติดันครับ

Comment

อย่าไปยุ่งกะ SPEED คับ

Comment

ดันๆๆๆๆ

Comment

Working...
                  X