Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver Bluetooth ของ S41 WinXP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver Bluetooth ของ S41 WinXP

ขอ Driver Bluetooth BenQ S41 Windows XP หน่อยครับ

ยังไม่มี (T_T)

Comment

อ่ะ ไปโหลดเอานะพ่อหนุ่มวิศวะดงยาง มอ.

ftp://benq.myftp.org/

Comment

...

ไม่ต้องหาหรอกคับ ในแผนไดร์เวอร์ที่ติดมากะเครื่องก็ใช้ได้เหมือนกัน แต่อย่างไปกดเซ็ตอัพในแผ่นนะคับ ให้เปิด บลูทูตเอาไว้ แล้วเครื่องมันจะบอกว่าเจอฮาตแวร์ใหม่ เลื่อก ลงเองแบบไม่ต้องให้มันเซิทนะคับ แล้วเลือกจากแผ่น ไดร์เวอร์ในโฟลเดอร์บลูตจะเจอไฟล์ ชื่อไรไม่รู้อะนะ จำไม่ได้ แต่มันจะขึ้นมาไฟล์เดียว ก็อันนั้นแหละ จากนั้นก็ กดโอเอค ไปเรื่อยๆ ก็เส็ดละ ไอ่วิธีการนี้ได้มาเนื่องจากผมหาโหลดไดร์เวอร์จากหลายเวปมาลองแล้ว บางอันลงได้แต่ไม่เวิร์ค บางอันเครื่องก็บอกว่าไม่เข้ากับฮาตแวร์ ไม่รู้ทำไงดีในเวปก็ไม่มีให้ดาวโหลด เลยลองยัดแผ่นไดร์เวอร์แล้วเลือกลงดู ได้เฉย แต่รู้สึกจะเฉพาะ บลูทูตนะ ไดรเวอร์อันอื่นลงไม่ได้ เอาไปลองดูละกันคับ

Comment

ขอบคุณทุกคนครับ

Comment

Working...
          X