Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อโน๊ดบุคใหม่อ่ะครับ รุ่นไหนมี water cooling บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อโน๊ดบุคใหม่อ่ะครับ รุ่นไหนมี water cooling บ้าง

อยากจะทราบว่าโน๊ดบุ๊ครุ่นไหนมี water cooling บ้างครับ

โอ้ ยังไม่เคยเห็นเลยครับ

Comment

ไม่มีครับ นอกจากโมเอง ลองดูนี่เลย http://folk.ntnu.no/bardlund/hack.jsp

Comment

ผมว่าออกจะเวอร์ไปนิดนะถึงกับต้องหม้อน้ำ โน๊ตบุ๊คเยินหมดเสียดายของ

Comment

อยากทำเหมือนกันนะ water cooler ... เพราะเครื่องที่เล่นอยู่เนี่ย พอเล่นเกม พี่แกเล่น 85-90 องศาเลย(ตอนกลางวัน + ไม่ใช่ห้องแอร์ T[]T)

Comment

บ้าบอไปแล้ว

Comment

Originally posted by tleza View Post
              บ้าบอไปแล้ว
              แหม..ก็ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ ถ้าทำWaterblockให้ Laptopยังบ้า แล้วเอาLN2มาเทลงHeatsinkเรียกว่าอะไรครับ??

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                แหม..ก็ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ ถ้าทำWaterblockให้ Laptopยังบ้า แล้วเอาLN2มาเทลงHeatsinkเรียกว่าอะไรครับ??
                บ้าสุดไงครับ

Comment

โย๊กไปโย๊กมา เด๊วกะน้ามแตกกันพอดี

Comment

Originally posted by Takumigrit View Post
                    โย๊กไปโย๊กมา เด๊วกะน้ามแตกกันพอดี
                    น้ำไรแตกอ่ะท่าน เสียววุ้ย

Comment

Working...
                    X