Announcement

Collapse
No announcement yet.

5000+ Black Edition มีใครลองหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5000+ Black Edition มีใครลองหรือยังครับ

ใครลองแล้วมั่งเอ่ย มันลากไปได้ไกลไหมครับ. แล้วที่ว่าไม่ล็อกตัวคูณนี่มันดียังไงเหรอครับ.

กะลังจะหา CPU ใหม่พอดี เล็งตัวนี้กับ 6000+ เอาไว้ ไม่รู้ว่าตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน ครับ

นี่เลยครับพี่เต๋ ท่านดาราแห่ง Vmod ลากไป3.5Gเลย

http://www.vmodtech.com/modules.php?...owpage&pid=277

ว่าแล้วโบนัสออกแล้วเหรอพี่ เอามาเลี้ยงน้องๆบ้างก็ได้นะ อิอิ

Comment

5000+

ลองocเล่นๆดูก่อน รอแรมจากเฮียต้นร้านtkก่อน ถึงจะocว่าจะได้เท่าไรครับ

Comment

Originally posted by cap_zone View Post
        นี่เลยครับพี่เต๋ ท่านดาราแห่ง Vmod ลากไป3.5Gเลย

http://www.vmodtech.com/modules.php?...owpage&pid=277

ว่าแล้วโบนัสออกแล้วเหรอพี่ เอามาเลี้ยงน้องๆบ้างก็ได้นะ อิอิ
        แรงๆๆๆ โบนัสออกวันที่ 20 อ่ะแก็บ อิอิ แต่น้อง Coyote เค้าจองเอาไว้หมดแว้วววว.

Originally posted by KRONGTHIP View Post

ลองocเล่นๆดูก่อน รอแรมจากเฮียต้นร้านtkก่อน ถึงจะocว่าจะได้เท่าไรครับ
        ลองแล้วอย่าลืมเอาผลมาให้ชมบ้างนะครับ...

Comment

อ๋อ รุ่นกระสอบทราย แซ่เฆี่ยนเทียนหยดนี่เอง

ท่าทางจะอัดวะมันมือสิท่า

Comment

5000+

ocได้สูงสุดที่ 3.4 แต่มันไม่นิ่งเลยลดลงมาได้เสถียรเท่านี้เองครับ

Comment

แรมท่าจะมะไหวน้อ

Comment

สงสัยแรมท่านจะไม่ไหวนะครับ

Comment

เห็นเขาทดสอบให้ดูที่ 3.3GHz. อ่ะครับ

Comment

ของ ผม ได้แค่นี้ บอร์ด M2N-E ไฟ CPU 1.5500 ไฟ RAM สุดบอร์ด 1.95 Ram CorsairVS บ้านๆ
                    Last edited by Sareshiku; 21 Aug 2008, 16:22:57.

Comment

Originally posted by KRONGTHIP View Post

ocได้สูงสุดที่ 3.4 แต่มันไม่นิ่งเลยลดลงมาได้เสถียรเท่านี้เองครับ
                      พี่ย้ายมาเล่น 5000+ black แล้วเหรอครับ

เปนไงอ่า แรงป่าว แอบอยากได้ อิอิ แต่บอดเปนแค่ m2n-e กัวมันจะไม่ไป

Comment

วอมๆๆ
                        Attached Files

Comment

Originally posted by Vanilaice View Post
                          วอมๆๆ
                          ดีครับท่าน

3.2 ไฟ 1.4 ก็อุ่นใจแล้วท่าน อิอิ

Comment

ไม่ oc ก็แรงขนาดไหนแล้ว โหะๆ

Comment

ค่าตัวเท่าไรหรอคับ ไอBlack เนี่ย น่าลอง

Comment

Working...
                              X