Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหาซื้อ dell ในกรุงเทพฯ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหาซื้อ dell ในกรุงเทพฯ

ไอ้สเปกนี้อ่ะครับ

Dell Vostro 1400
    Core2Duo-T7500 2.2GHz (Cache 4MB)
    Nvidia Gforce 8400m 128MB (ไม่แชร์)
    Ram 1 GB (แต่เสียดายที่เป็น 512x2MB)
    HDD SATA 160GB
    Wireless IntelPro
    SD/MMC/MS Card reader
    DVD+-RW
    จอ 14.1" แต่เป็นแบบไม่กระจกนะ
    Web cam 2.0 Megapixel 4x USB port, 1x Firewire, 1x pcmcia slot
    ไม่มี bluetooth มาให้
    30,900 Vat แล้ว

ขอราคาเกินนี้ไม่เกิน 1000 นะครับพอรับได้
    เพราะที่ดูในเวป มีแต่ ...ระยอง...เชียงใหม่...

อ่า...ไม่มีใครตอบเลย

Comment

Dell เค้าขายตรงอย่างเดียวครับ ไม่มีขายตามร้าน (จำเบอร์ไม่ได้ล่ะ)

ผมว่า 512x2 ก็ดีแล้วนะครับ จะได้ใช้ Dual Channel เลย
      Last edited by kittiphat32; 18 Dec 2007, 08:27:19. Reason: เพิ่มข้อมูล

Comment

มีบางร้านที่สั่งลอตใหญ่ๆ มาขายอ่ะครับ
        น่าจะได้ราคาถูกกว่าสั่งตรงจากศูนย์...แต่เห็นมีแต่ที่ระยอง เชียงใหม่ แล้วก็ขอนแก่นครับ

คือผมอยากเห็นตัวจริงมันก่อนจะตัดสินใจซื้ออ่ะครับ

Comment

ถ้าอยากเห็นรูปร่างของ Vostro นี่ก็คงต้องบอกว่าต้องไปที่ร้านอะครับ

แต่เท่าที่ดูตอนนี้เห็นของหมดอะครับ

ถ้าไม่อย่างนั้นก็คงต้องไปรบกวน ชาว Dell ขอให้นำมาแสดงตัวครับ

แต่โดยส่วนตัวผมว่ามันดูหนาๆหน่อยครับ สีดำด้าน มองรอบแรกจาบอกว่าไม่สวยอย่างแรงจนมองไปนานจึงค่อยว่าสวยครับ ถ้าชอบแนวขรึมๆๆนี่คงจะชอบยิ่งขึ้น

Comment

ผมมีเบอร์เซลล์ dell สนใจมั้ย PM มาได้

Comment

Dell Vostro 1400
              Core2Duo-T7500 2.2GHz (Cache 4MB)
              30,900 Vat แล้ว

spec นี้ ราคานี้ จะมีเหรอครับ ผมเป็นลูกค้าเค้า ได้เมลมา ไม่เห็นมีราคานี้เลยครับ

Comment

มีแน่นอนครับ ไปตกข่าวมาจากไหน สเป็คนี้เป็นที่ฮือฮาของหลายจังหวัดแล้วด้วย ส่วนตัวผมก็มีครอบครองอยู่เครื่องหนึ่งเหมือนกัน

Comment

ไอ้มีน่ะมีครับ แต่ร้านไหน กับราคาเท่าไหร่ด้วยนี่สิครับ
                  ผมดูๆ แล้วแต่ละร้านตั้งราคาต่างกัน เกือบ 5000 เลยนะครับ

ที่ว่า JIB เอาเข้ามานายแล้วมีใครยืนยันได้ไหมครับ
                  ผมโทรไปเมื่อวานเค้าบอกว่าของเข้าวันที่ 5 มกราอ่ะครับ แต่ผมไม่ชัวร์เลย
                  อยากทราบว่าตอนนี้วางขายรึยังครับ

Comment

Working...
                  X