Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ghost ข้าม Hdd ได้ไหมครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ghost ข้าม Hdd ได้ไหมครับ ?

ทำไมผม Ghost ข้าม Hdd แล้วใช้ hdd ลูกที่ ghost เข้าวินโด แต่ มันเข้าไม่ได้อะ Hdd ผมเสียเปล่า มีใครเคย ghost ข้าม hdd ในเครื่องเดียวแล้วเข้าวินโดได้เปล่าครับ ?

ได้สิครับ ต่อสายยังไงอะแล้วเซ็ตตัวไหนเป็นหลักและเซ็ตแอกถีบที่ไดร์ไหน งงปะ

Comment

Ghost ได้ แต่ถ้าต้นฉบับ เสีย Ghost ไปก็เข้าWindow ไม่ได้อยู่ดี แต่ลองGhostก็ไม่เสียหาย^^

Comment

Ghost ครบหรือเป่างับ ^^" อย่าลืมทำ boot able ด้วยนะงับ

Comment

ยืนยันว่าได้ครับ

Comment

มีปัญหา Driver หรือป่าว

Comment

Working...
            X