Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ปากกาเคมีเขียนบนหน้าแผ่นdvd r เก็บในหลอด จะมีผลต่อหลังแผ่นมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ปากกาเคมีเขียนบนหน้าแผ่นdvd r เก็บในหลอด จะมีผลต่อหลังแผ่นมั้ยครับ

เพราะแผ่นมันเยอะ จนไม่รู้แผ่นไหนเป็นแผ่นไหน

รอมันแห้งก่อนแล้วค่อยใส่เก็บ จะได้ไม่ต้องติดเลอะหลังแผ่นต่อไป
    แห้งแล้วไม่มีผลหรอก เพราะชั้นข้อมูลจริงๆอยู่บนข้างหน้า

Comment

รอแห้งไม่น่ามีปัญหาครับผม

Comment

แล้วถ้าเราเอา หน้าแผ่นทับหน้าแผ่น หลังแผ่นทับหลังแผ่นสลับกันไปล่ะครับ

Comment

Working...
        X