Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์คอมรกๆ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชว์คอมรกๆ หน่อยครับ

รกหน่อยครับ

รกมากๆ ก็ถอดมาขายบ้างนะครับ .....ล้อเล่นครับ แจ่มมากๆ.........

Comment

อิอิ ซะอย่างงั้น

Comment

Case แบบนี้ มีขายที่ไหน ครับผม.......

Comment

ติดหลอด UV ซักอันสิคับ

Comment

Originally posted by noojamai View Post
            Case แบบนี้ มีขายที่ไหน ครับผม.......
            ที่พันทิพมีขายครับ ผมอยู่พิดโลกครับ ให้ร้านที่พิดโลกสั่งมาให้ครับ

Comment

Originally posted by theix View Post
              ติดหลอด UV ซักอันสิคับ
              ง่า ตังหมดก่อนครับ แหะๆ

Comment

นี่..รก แล้วเหรอคับ

Comment

Originally posted by bignote View Post
                  นี่..รก แล้วเหรอคับ
                  สังเกตสายเขียวๆซิครับ มันซุกๆอยู่ใต้ HDD 555+
                  อายจัง

Comment

อ่อ..แหมนะ...ก็เคสท่าน..ใส..ซะขนาดนั้น เอางี้
                    หาตุ๊กตาอะไรก็ได้...ขนาดกำลังพอดี (แนะนำให้เป็น โดราเอมอน) เอาที่ข้างในกลวงๆ เอาไปตั้งในเคส ตรงที่ว่างๆ อ่ะคับ แล้วเอาสายกระจุกนั้น ยัดเข้าไปในตัวตุ๊กตาเลย น่ารักดีคับ มึนๆ ดี

ท่านอื่นมีความเห็นอย่างไร..เชิญเลยคับ

Comment

Originally posted by bignote View Post
                      อ่อ..แหมนะ...ก็เคสท่าน..ใส..ซะขนาดนั้น เอางี้
                      หาตุ๊กตาอะไรก็ได้...ขนาดกำลังพอดี (แนะนำให้เป็น โดราเอมอน) เอาที่ข้างในกลวงๆ เอาไปตั้งในเคส ตรงที่ว่างๆ อ่ะคับ แล้วเอาสายกระจุกนั้น ยัดเข้าไปในตัวตุ๊กตาเลย น่ารักดีคับ มึนๆ ดี

ท่านอื่นมีความเห็นอย่างไร..เชิญเลยคับ

น้านซิครับท่าน ช่ายเลย ขอบคุณที่แนะนำครับ แต่แต่เขียวที่ครอบสายไฟมันแข็งมากๆเลยครับ แบบว่าดัดไปทางอื่นไม่ได้เลย เลยมัดรวบมันเลย จะเอาออกก้อขี้เกียจมากๆ
                      อิอิ

Comment

ทำไมรู้สึกสายมันเยอะๆ เหมือนมันเกินๆ ไงก็ม่ายรู้หว่า ==a"

ps Asus เกือบทั้ง case เลยมะนั้น ==a

Comment

ใช่ครับ สายเยอะมาเกินมากๆ

Comment

ผมว่าเคสมันใหญ่ไปนิดนึงนะ ทำให้เบียด จนพื้นที่ใช้งานบนโต๊ะคอมหายไปอื้อเลย

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
                              ผมว่าเคสมันใหญ่ไปนิดนึงนะ ทำให้เบียด จนพื้นที่ใช้งานบนโต๊ะคอมหายไปอื้อเลย
                              ใช่แล้วครับ ตอนแรกนี้เกะกะตาไปหมด ตอนนี้ชินแล้วครับ

Comment

Working...
                              X