Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสแกนไวรัสที่ป้องกันไวรัสเข้าแฮนดี้ไดร์ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสแกนไวรัสที่ป้องกันไวรัสเข้าแฮนดี้ไดร์ทีครับ

ลองหาดูแล้ว(หาไป3หน้า) หาไม่เจอ แต่คิดว่าน่าจะมีคนโฟสใว้แล้ว เพราะเมื่อ นานมาแล้ว

เคยเห็นแวปๆ แต่ตอนนี้ ต้องการใช้ เป็นอย่างยิ่ง แต่ดันหาไม่เจอ รบกวนท่านที่มี ลิงค์

ได้โปรด ลิงค์ ให้ผมด้วย จักเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ ประมาณว่า ต้องการ ดึงโปรแกรม

บางอย่าง ออกจากเครื่องที่ มีไวรัส นานาชนิดมาเก็บใว้ใน แฮนดี้ไดร์ แต่กลัวว่ามันจะ ติดมาด้วย

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากเลยครับผม

kaspersky 7 ไปเยยค๊าบอยู่หมัดดี

Comment

ขอบคุณมากครับ อิอิ

Comment

ใช้ CPEantiautorun ดูสิครับ

Comment

Working...
        X