Announcement

Collapse
No announcement yet.

[775]P5K ~ R ดีแค่ไหน ?รองรับถึงไหน ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [775]P5K ~ R ดีแค่ไหน ?รองรับถึงไหน ?

คือ กะลังถอย ~ Cpu ใหม่มา
    เล็งๆไว้ ก่ะมี
    CPU :Q6600
    กะ
    VGA :8800GT DDR3 512MB [ของกาแล็คซี่] ไม่รู้ว่า ดีเท่ากะ Msi ไหม ใครรู้มั่งงิ
    MB : คิดว่าน่าจะเป็น P5K ~R แต่ไม่รู้ว่าจะรองรับ next Genera~ของ Intel ได้ถึงไหน
    โดย รวมๆ ใครรู้เรื่อง เกี่ยวกะ MB ตัวนี้มั่ง อ่ะ ^^''

คุ้มดี มีทุกอย่างที่คุณอยากได้ครับ

Comment

next Genera~ของ Intel ก็คงจะเป็น 45 nm ครับ แต่บอร์ดตัวนี้รับ Bus สูงนิครับแต่จำไม่ได้ว่าเท่าไหร่

Bus แรมก็รับได้สูง ส่วนการ์ดจอ อันนี้แล้วแต่ชอบครับ MSI ก็แรงนะครับ ประกันก็ดี (ARC เหมือน XFX)

แถมแรงด้วยครับ

Comment

มีดีตรง raid

Comment

http://support.asus.com/cpusupport/c...-us&model=P5KR นี่เลยครับ ผมไป Flash มาแล้ว V0403 รองรับ E8200 E8400 กับ E8500 ด้วยล่ะครับ

Comment

Working...
          X