Announcement

Collapse
No announcement yet.

**`เอิ๊กๆ เด็กมีปัญหาๆ Guitar Hero III เลยเทอ`**

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **`เอิ๊กๆ เด็กมีปัญหาๆ Guitar Hero III เลยเทอ`**

คือว่า ซื้อมาแล้วแต่ดันลงไม่ได้
    ตอนแรกอิมเมจโดย Daemon tool แล้วก็ YABU
    แต่ตอนกดเล่นดันเข้าไม่ได้เหมือนกับว่าไม่ได้ไส่แผ่น
    งงมากมาย เป็นที่การ์ดจอหรือป่าวครับ
    เพราะมันบอกว่า serie7600 up(ใช้7300GT Maxx)

ท่านใดลองแล้ว ช่วยเหลือหน่อยครับ ขอบคุณมากมายครับ ด๊วฟๆ

หาตัวแครกมาวางทับตัวเก่าก็พอครับ เล่นได้เลย

Comment

gamecopyworld

Comment

ในแผ่นมันไม่มีอ่าครับ -*-(เอ๊ะ!!! หรือว่าผมตาฝาด เอ๊ะ!!! หรือว่าผมมาววว)
        ขอหน่อยจิงับ T-T

Comment

การ์ดจอเล่นได้แน่นอน GF6600 ผมยังเล่นได้เลย

Comment

มันกินสเปคโดยใช่เหตุป่าวนี่เกมนี้

Comment

เกมนี้กิน สเปกครับ หา crack ที่ gamecoppy word

Comment

ทิ้งเมล์ไว้เดี๋ยวส่ง crack ไปให้

Comment

เห็นหลายๆคนบ่นว่ากินสเปคนะครับเกมนี้ ตัวผมเองเล่นได้ลื่นไหลหัวทิ่ม แต่จริงๆแล้วการ์ดจอในบางรุ่นอาจไม่เหมาะในการเล่นก็ได้

Comment

ผมลงแล้วครับ แคร๊กแล้วด้วย แต่พอดับเบิลคลิ๊กที่ไอค่อน ปรากฏว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้นอ้ะคับ ลงใหม่หลายรอบแร้วทั้ง ๆที่สเปคก็ผ่านนะคับ งงมากมาย

Comment

เล่นได้ละครับ เกี่ยวกับตัว Windows หรือป่าวไม่แน่ใจนะครับ
                      เพราะผมเปลี่ยนเป็นWindows ตัวใหม่เลย XP นะครับ

ผมลองเล่นบน Onboard แล้ว ปรากฎว่า....
                      ปรับต่ำสุดๆๆ ก็ยังกดไม่ติดเลยครับ
                      เหมือนปุ่มมันช้าผิดปกติ คงเป็นที่การ์ดจอมั้งครับ

Comment

Originally posted by dearlove View Post
                        ผมลงแล้วครับ แคร๊กแล้วด้วย แต่พอดับเบิลคลิ๊กที่ไอค่อน ปรากฏว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้นอ้ะคับ ลงใหม่หลายรอบแร้วทั้ง ๆที่สเปคก็ผ่านนะคับ งงมากมาย
                        ก่อนกดตัวเข้าเกม มันต้องรัน 2 ตัวค้างไว้นะครับ
                        1. Daemon Tool (Mount Immage)ค้างไว้
                        2. Yasu ที่เอาไปแคล๊กใน Daemon อ่าครับ ต้องกด Cloak อ่ะไรสักอย่างรี่แหละ
                        ต้องรัน 2 ตัวนี้ค้างไว้ครับ แล้วถึงจะกดเข้าเกม แล้วรอสักพักก็เล่นได้ละครับ

Comment

ขอ crack ครับ

Originally posted by gcs_7 View Post
                          ทิ้งเมล์ไว้เดี๋ยวส่ง crack ไปให้
                          winmagic911@hotmail.com

Comment

งงครับ

Originally posted by hamoy View Post
                            ก่อนกดตัวเข้าเกม มันต้องรัน 2 ตัวค้างไว้นะครับ
                            1. Daemon Tool (Mount Immage)ค้างไว้
                            2. Yasu ที่เอาไปแคล๊กใน Daemon อ่าครับ ต้องกด Cloak อ่ะไรสักอย่างรี่แหละ
                            ต้องรัน 2 ตัวนี้ค้างไว้ครับ แล้วถึงจะกดเข้าเกม แล้วรอสักพักก็เล่นได้ละครับ
                            หาไม่เจอ ซักอย่างอ่ะครับ

ลงแล้วแต่เล่นไม่ได้อ่ะครับ มัน ถามหาแผ่น

Comment

ผู้ใด๋ขุดข้ามปี -*-

Comment

Working...
                              X