Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้ทีคับ ATI9600pro ของผมทำไม memory clock น้อยจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้ทีคับ ATI9600pro ของผมทำไม memory clock น้อยจัง

ดูให้ทีคับ ATI9600pro ของผมทำไม memory clock น้อยจังอะคับ core มัน 395 แต่ memory มันแค่ 198 เองอะคับ มันมะใช่ 400 เหรอ งงมากคับ บอกผมหน่อยคับ หรือผมเข้าใจไรผิด ชี้แนะด้วย ภาพนี้ตอนปกตินะคับยังมะได้ลาก
    Attached Files

198~200 --> 200*2 เนื่องจากเป็น DDR (Double Data Rate ซึ่งสามารถทำงานได้ทั้งขาขึ้น-ขาลง) = 400 พอดี

***ปกติครับ ^^

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
      198~200 --> 200*2 เนื่องจากเป็น DDR (Double Data Rate ซึ่งสามารถทำงานได้ทั้งขาขึ้น-ขาลง) = 400 พอดี

***ปกติครับ ^^
      คับขอบคุณคับผม

Comment

จับลากเลยท่าน อิอิ

Comment

Working...
        X