Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะอัพเกรดเล่นเกม NFS Pro Street ยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะอัพเกรดเล่นเกม NFS Pro Street ยังไงดีครับ

คอมน้อง เค้า อยาก เล่น NFS Pro Street กับ MOTO GP 2007

แต่ spec เก่า เค้า มัน ต่ำ จริง ๆ เลย แนะ นำ อัพ ไม่ ถูก

เลย มา ขอ ความ เห็น ครับ

Celeron D 3.0 GHz
    Asrock 775i65G
    Rambo 256MB/400 *2 (dual channal)
    FORSA FX5500 256MB (AGP)
    80GB Samsung SP0822N (IDE)

ไม่รู้ว่าถ้าอัพ VGA อย่างเดียว จะ เข็นไหวไหม

เพราะเข้าเมนูเกม ก็ อึดทันทีเลย

แนะนำด้วยนะครับ

thx

อัพ vga อย่างเดียว ท่าจะไม่รอดครับ 7600GT ผมยังปรับได้แต่กลาง/ต่ำเลย (xp 2800/ram 1G)

Comment

ผมว่าสอยใหม่เลยดีกว่า อย่าอัพเลย

Comment

ก็ คิด อยู่ เหมือน กัน ว่า คง ตั้ง อัพ หลาย ชิ้น แน่ ๆ อะ ครับ

cpu/mb/ram/vga

Comment

ถ้าจะสอยใหม่ก็บอกงบมานะคับจะจัดให้

Comment

งบเท่าไรว่มาเลย

Comment

น้องเค้า ตั้งไว้ 1หมื่น สำหรับ 4 ชิ้น น่ะ ครับ cpu/mb/ram/vga

Comment

X2 4000+ 2400
                ASROCK ALIVENF6G-VSTA 1800
                RAM ROX 667 1GX2 1500
                GF7900GS 3900

9600

Comment

Working...
                X