Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองลาก Intel E2140 1.6 @ 2.7 ครับ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองลาก Intel E2140 1.6 @ 2.7 ครับ....

CPU Intel E2140 1.6 GHz @ 2.7 GHz
    Ram G.Skill -DDR II (800) [512 x 2] CL4-4-4-12
    บอด Asus P5KR ชิบเซต P35
    ลองลากเล่นดู...อ่ะครับ
    Attached Files
    Last edited by ด๊อกเตอร์แซด; 18 Dec 2007, 16:58:41.

เอาอีก เอาอีก เหอะๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by dears View Post
      เอาอีก เอาอีก เหอะๆๆๆๆ
      ลองลากไป 3.2 แล้วครับท่านเดีย...แต่ล่วงไม่เป็นท่าเลย กว่าจะบูตเข้าได้เนี่ยยยยย
      Last edited by ด๊อกเตอร์แซด; 18 Dec 2007, 17:04:20.

Comment

แรงดีครับ
        3.2 ไม่ได้ ก็ลอง 3.0
        โชว์กันหน่อยครับท่านด๊อกเตอร์แซด

Comment

3.0 ครับ น่าจะถึง

8 x 375 ทด 1 ต่อ 1 กด CL 4-4-4-12

Comment

Originally posted by BUS View Post
            แรงดีครับ
            3.2 ไม่ได้ ก็ลอง 3.0
            โชว์กันหน่อยครับท่านด๊อกเตอร์แซด
            ได้ครับท่านบาส ไว้ว่าง ๆ ก่อนครับ เดี๋ยวออกไปซื้อ ปูปลาร้ามากินก่อน (เสริมแรง) แล้วค่อยลองอัดอีกรอบ

Comment

แรงไม่หยุดน้องเติ้ง

Comment

Originally posted by AMD View Post
                แรงไม่หยุดน้องเติ้ง
                มีปัญหากับการ์ดจออ่ะครับพี่ โจ..... Driver 7.11 ของ ATi มันมองไม่เห็นการ์ดเลย โดนจอฟ้าไปรอบนึงไดร์เวอร์หาย... ATi ขึ้นหน้าจอบอก Error กำลังเซ็งอยุ่ครับพี่ไม่รุ้จะแก้ไง เรื่องอัดเดี๋ยวคงอัดเพิ่มอีกแน่นอนครับ ขอแก้ปัญหาการ์ดจอก่อน.....

Comment

แรงๆ อะ ^^

Comment

สู้ๆครับ น้อง P5KSE ขอแซงหน้าไปก่อนนะครับ อิอิ
                    ตัวนี้ได้สูงสุด 3.3มั้งแต่เล่นปกติแค่ 3.0 พอครับ
                    ส่วนแรมผมไม่ทด1:1นะทดที่ 5:6 ออกบัส 900
                    Last edited by Khow; 3 Jun 2010, 07:51:03.

Comment

เอาอีก เอาอีก เอาอีก เอาอีก เอาอีก

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                        เอาอีก เอาอีก เอาอีก เอาอีก เอาอีก
                        รอก่อนเดี๋ยวป๋าจัดให้

Comment

แรมมันดู หลวมๆนะครับ ผมว่าน่าจะได้สัก 3GHz ^-^

Comment

อูย.....ทั่นด็อกเตอร์ฯมาเอง..นานๆมาที สงสัยเพิ่งมีเวลาว่างเว้นจากน้องๆพริทตี้

Comment

ลากแรมไป 1000 CL4 ไฟ 2.3 - 2.4 โลดตาลุงแซด

CPU ก็กดไปซัก 3.2 - 3.3 นู่น แค่นี้มันยังไม่พอให้แต๊บ

เอาให้แต๊ป ๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                              X