Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องอยากจะถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องอยากจะถามหน่อยครับ

คือว่า เวลาผม o/c การ์ดจอ แต่ พอ reset เครื่อง ความเร็วดันกลับไปค่าเริ่มต้น มีวิธีไดให้ มันไม่กลับไปตำแหน่งเดิมบ้างครับ ผมใช้ nTune

ขอบคุณครับ

ใช้ rivatuner จิ มันเซพได้ ใช้สะดวกด้วย

Comment

Update ntuneครับ ถ้าใช้Ver.เก่าset up เเปลกๆในบางการ์ด
      ntune 5.05.54.00 ลงให้ครบนะครับ profilesเดิมๆลบทิ้งให้หมดก่อนinstall ถ้าปรับเเบบClassicระว้ังบางเมนูด้วยครับ

ปรับรายละเอียดเเล้วลองใช้งานสักพัก ไม่มีปัญหาเเล้วค่อยOC saveทุกจุดที่ปรับ จบ

Comment

Working...
      X