Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเซียนไรท์ DVD รบกวนนิดนึงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by punnova View Post
    ไรท์ 2 Drive พร้อมกัน Buffer ไม่เท่ากัน อันนึง 98 % อีกอันนึง 11%(ขึ้นๆลงๆ) ปกติไหมครับ
    รูป >>
    ไม่ใครรู้เลยหรอครับ -*-

Comment

Originally posted by punnova View Post
      ไรท์ 2 Drive พร้อมกัน Buffer ไม่เท่ากัน อันนึง 98 % อีกอันนึง 11%(ขึ้นๆลงๆ) ปกติไหมครับ
      รูป >>
      ลองเช็คสายแพรครับ ว่าใส่ถูกหรือปล่าว

Comment

Originally posted by Drunk View Post
        ลองเช็คสายแพรครับ ว่าใส่ถูกหรือปล่าว
        เช็คแล้วครับ สายละไดร์ ไรท์แบบ(มัลติเปิล) หรือว่า ปกติก็เป็นแบบนี้อยู่แล้วครับ ไรท์ 2 ไดร์พร้อมกัน หรือเป็นที่ Nero อ่ะ ขอบคุณครับ

Comment

ไรท์ พร้อมกัน ข้อมูลที่วิ่งผ่าน MB จะมีเส้นทางเดียว คือมันจะทำการ ให้ข้อมูลวิ่งอย่างละครึ่ง เลยทำให้ นานขึ้นเป็นสองเท่าเวลาที่ไรท์ พร้อมกันสองแผ่น เข้าใจไหมครับแบบนี้

Comment

Originally posted by maxy View Post
            ไรท์ พร้อมกัน ข้อมูลที่วิ่งผ่าน MB จะมีเส้นทางเดียว คือมันจะทำการ ให้ข้อมูลวิ่งอย่างละครึ่ง เลยทำให้ นานขึ้นเป็นสองเท่าเวลาที่ไรท์ พร้อมกันสองแผ่น เข้าใจไหมครับแบบนี้
            ถึงจะเป็นสายแพร์ คนละเส้น แต่ทั้งสองเส้นก็ ส่งข้อมูลจาก HD ไปเข้า CD เพราะฉะนั้น ทำให้ข้อมูลวิ่งได้อย่างละครึ่ง เท่านั้น

Comment

ล้มเลิกความตั้งใจแล้ว T_T ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X