Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงไดร์เวอร์ของ ATi เวอร์ชั่น 7.11 แล้วดูวีดีโอไม่ได้ครับ แก้ยังไงช่วยบอกที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงไดร์เวอร์ของ ATi เวอร์ชั่น 7.11 แล้วดูวีดีโอไม่ได้ครับ แก้ยังไงช่วยบอกที่ครับ

หมดปัญญาแก้แล้วครับ ไปหาตัวโหลดใหม่มาลง มันก็บอกไม่พอการ์จอ.... ทำไงช่วยบอกที่ครับ ดูหนังไม่ได้เลย

ก็ลบ แล้วลงversionเก่ากลับ

Comment

ไม่ได้ตามATI ตลอดเเต่พอรู้ว่ามีBug Updateเป็นตัวใหม่ที่เค้าเเก้ไขน่าจะดีกว่านะครับ

Comment

หมายถึง Power DVD อะไรหรือเปล่าอ่ะ

Comment

K-lite มีตัวใหม่ครับ ผมว่าลื่นกว่านะ 3.6.5

Comment

Working...
          X