Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนดีกว่าครับ GF8800GT MSI vs HD3870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวไหนดีกว่าครับ GF8800GT MSI vs HD3870

อยากรู้ว่าตัวไหนแรงกว่ากันครับจะเอาไปเล่นเกม
    โดยเฉพาะ crysis

ขอบคุนนะคร้าบบบบบ

8800GT MSI เล่นเกมส์ดีกว่า

แล้วแต่ใจชอบนะครับ

Comment

ถ้าจะเล่น crysis ผมว่าเอา GF8800GT MSI คับ

Comment

GF8800GT แหล่มๆ

Comment

ไม่สนใจ Spark เหรอครับ ไม่ถึง 9,000 นะ แถมได้เป็นหนูลองยาให้คนในบอร์ดนี้ด้วย

Comment

GT8800GT เล่นเกมดีกว่า HD3870 ครับผม ซึ่งถ้าต้องการเอามาเล่นเกมโดยเฉพาะก็จัด GF8800GT ไปเลยครับ อบ่าให้เสีย

Comment

แค่โลโก้เปิดเกมมันก็บังคับให้เล่น NVIDIA แล้วครับ

Comment

รอดูความจริงเร็วนี้ ระหว่าง 8800GT VS 3870 ครับผม!!

Comment

Originally posted by MSI-S View Post
                  รอดูความจริงเร็วนี้ ระหว่าง 8800GT VS 3870 ครับผม!!
                  รับประกันความฮาป่าวครับ นาย S

Comment

8800gt ตัวนี้ใช่ g92รึป่าว

Comment

Originally posted by RunN18 View Post
                      8800gt ตัวนี้ใช่ g92รึป่าว
                      ใช่ครับ 8800GT มีเฉพาะ g92 ครับ

Comment

มันเปลืองไฟอ่ะ 8800gt เปงผมเอา 3870 อ่ะ

Comment

เรื่องกินไฟต่างกันแค่นิดเดียวเองครับ
                          http://www.unlimitpc.com/gigotalk/showthread.php?t=4161

Comment

กินไฟไม่ใช่ปัญหาครับ ปัญหาอยู่ที่ถ้าจะเล่น 88GT ให้เต็มที่ต้องเปลี่ยนซิงค์นี่สิ ทำไม sink เดิมของมันถึงห่วยได้ห่วยดี

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
                              กินไฟไม่ใช่ปัญหาครับ ปัญหาอยู่ที่ถ้าจะเล่น 88GT ให้เต็มที่ต้องเปลี่ยนซิงค์นี่สิ ทำไม sink เดิมของมันถึงห่วยได้ห่วยดี
                              อันนี้ต้องไปถาม Nvdia ครับ

แต่ MSI กำลังจะออกรุ่นที่เปลี่ยนซิ้งใหม่เร็วๆนี้ครับ

Comment

Working...
                              X