Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนดีกว่าครับ GF8800GT MSI vs HD3870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มาแปลกหน่อย เป็นผมๆจะเอา HD3850 ครับ

Comment

3870 ด้วยคน เด๋วเสาร์นี้ไปถอยแร้น เอิ๊กๆๆ

Comment

ท่าจะเย้นน่าดูนะตัวนี้เนี่ย

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
          อันนี้ต้องไปถาม Nvdia ครับ

แต่ MSI กำลังจะออกรุ่นที่เปลี่ยนซิ้งใหม่เร็วๆนี้ครับ

Comment

เชียร์ 3870 นะครับเล่นเกมที่ไม่โลโก้ nvidia จะดีครับ การ์ดแดงสวยดีครับ เล่นเกมก็okครับ

Comment

ไม่ยึดติดฝ่ายได ก้อ

8800gt msi 9400-9500 ละมั่ง ผมว่า คุ้มราคาดี core 660 ละมั้ง

แถมประกัน arc 3ปีด้วย

แต่ผมเองก้อซื้อ3870มานะครับ แต่ใจผมชอบ สี ของ ฝั่งแดง

Comment

Working...
              X