Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะแก้ไขมันยังไงครับช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะแก้ไขมันยังไงครับช่วยหน่อย

ใครที่เป็นมั่งครับ แบบว่าไอ้ตัวFoder ต่างๆที่อยู่ในแผ่นมันกลับกลายเป็นตัว e มาทับไว้บนFoder มันจะเป็นก็ตอนที่เราเอาแผ่นใส่เข้าไปนะครับ ส่วนไดร์อื่นๆจะไม่มีปัญหา แล้วเราจะมีวิธีแก้ยังไงหล่ะครับ

*-* ไม่ค่อยได้เจอ ดันผู้รู้มาตอบค๊าบ

Comment

เป็นการกำหนดให้เเสดงตามการใช้งานของfiles อ้างอิงกะโปรเเกรมที่เปิดใช้ครับ ใช้Utilsเเก้ได้ครับ เเต่เเก้ไม่เป็นอ่ะ ไม่ถนัด ขอโทษด้วย

Comment

เพลงนะนี่ เล่นมาตั้งนานไม่เคยเจอ

Comment

Working...
        X