Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอตอนนี้ ใช้เล่นเกมครับ น่าเล่นอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอตอนนี้ ใช้เล่นเกมครับ น่าเล่นอะไรดี

ใจรักแดง 70% เขียว30%

สีม่วงไม่รักครับ อิอิ

ขอลิมิตงบไว้ที่9000+-300 ละกันครับ

เลงๆไว้ 3870 ตัว oc เพราะมัน ซิงค์สวย - -

รึมีอาไร เดดกว่านี้ประครับในราคาไกล้เคียง

**อีกนิดครับ crysis all high ขอแบบหัวแตก

H u h u !

หัวแตกไม่ต้องลงทุนไรเลยงับ วิ่งเอาหัวโขกฝาเลย เอิ้ก ๆ

^-^

Comment

Originally posted by dOnAy View Post
      H u h u !

หัวแตกไม่ต้องลงทุนไรเลยงับ วิ่งเอาหัวโขกฝาเลย เอิ้ก ๆ

^-^

Comment

มุขนี้ร้ายจัง

Comment

Originally posted by dOnAy View Post
          H u h u !

^-^
          ดีนะ แค่ลื่นหัวแตก

เมียตีหัวแตกล่ะ ยุ่ง (ล้อเล่ง)

เป็นผมเอา HIS HD3850 เป็นคำตอบท้ายสุด ซิงค์มันเร้าใจสุดๆ เย็นดี

ไม่ต้องเปลืองค่าซิงค์ อิอิ

Comment

HIS HD3850

มันมี3870 ปะ

Comment

หิด เหรอ หิดก็ดี นะ ตัวที่รีวิวอ่ะ สุดๆ

Comment

Originally posted by RunN18 View Post
                HIS HD3850

มันมี3870 ปะ
                มีงับ 7,890 บาท
                แต่ของ Advice นะ
                http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=133882

Comment

Working...
                X