Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใด ทราบที่ขาย REMI มะงับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใด ทราบที่ขาย REMI มะงับ ?

อยากได้มาติดกับ สายไฟใน case อะงับ ^^" (PSU ผมอะละเดียวน้อยหน้า PSU ใหม่ๆ เค้า >.<") อายที่เป็นแม่เหล็ก กลมๆ ติดปลายสายไฟอะงับ เดินบ้านหม้อหามะเจอเลย >.<"

ตัวในรูปอะงับ มีขายที่ไหน ราคาเท่าไหร่ ครายทราบมั่งงับ >.<?

ps ภาษาไทยมัน ชื่อไรหว่า +=a"
    Last edited by Teardrop; 19 Dec 2007, 05:34:27.

ร้านหม้อเเปลงครับ หรือร้านเครื่องเสียงก็ได้ NPEบ้านหม้อก็มีครับ

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
      ร้านหม้อเเปลงครับ หรือร้านเครื่องเสียงก็ได้ NPEบ้านหม้อก็มีครับ
      อ้าว NPE มีเรอะ สงสัยผมตาถั่ว >.<" ว่าแต่ชื่อไทยๆ มันอะไรอะงับ กัวบอก พนักงานว่า REMI แล้วเค้าจะตีหน้า งง ใส่ ^^a"

Comment

เมื่อวานไปเก็บของที่ Spare ของบริษัทเก็บทิ้งเป็นกล่องเลยครับ มีเกือบทุกขนาดเลย ไม่รู้นะเนี้ยว่ามีประโยชน์
        รู้แต่ว่าเอาไปครอบสายไฟแล้วไฟมันไม่กระชาก............

Comment

Originally posted by art2_th View Post
          เมื่อวานไปเก็บของที่ Spare ของบริษัทเก็บทิ้งเป็นกล่องเลยครับ มีเกือบทุกขนาดเลย ไม่รู้นะเนี้ยว่ามีประโยชน์
          รู้แต่ว่าเอาไปครอบสายไฟแล้วไฟมันไม่กระชาก............
          เย้ย! เค้าไว้กันสัญญาณรบกวน เนื่องจากแม่เหล็กไฟฟ้าจากสายไฟ มะช่ายเหรองับ... กันไฟกระชากได้ด้วยเรอะ ==a"

ว่าแต่ เก็บๆ ที่ทิ้งมาขายผมถูกๆ มะงับ +- -?

Comment

Working...
          X