Announcement

Collapse
No announcement yet.

<-- รวมพลคน "เปลือยฝาเคส!?" -->

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• <-- รวมพลคน "เปลือยฝาเคส!?" -->

555..ขำๆครับทุกท่าน ใครเปิดฝาเคสทิ้งไว้บ้าง เปิดด้านเดียว สองด้าน เปลือยหมด แล้วทำไมไม่ปิดไว้ เปิดทำไม เพื่อ?? ไม่กลัวฝุ่น ?? เปิดไว้แล้วมันดียังไง มาโพสต์บอกกันหนุกหนานครับ เห็นรวมพลอันอื่นเยอะและ ผมว่า คนที่เปลือยฝาเคส เนี่ย น่าจะเยอะนะ ส่วนตัวผมกำลังคิดอยู่จะเปลือยดีป่าว สักด้าน ฮะๆ ตอนนี้เข้าสู่ช่วงหน้าร้อนด้วย (ทำไมหน้าฝนแล้วมันมาหน้าร้อนเลยฟะ หน้าหนาวหายไปไหน)

ไม่มีเคสเลย ระบายความร้อนได้ดี ไม่มีปัญหาเรื่องฝุ่น มองเห็นมันตลอดถ้าสกปรกอีกก็ไม่รู้จะว่ายังไงเเล้ว

เริ่มจากเเบบที่ท่านว่าล่ะ เปิดทีละข้าง ดูไปเเล้วมันก็เกือบหมดเเล้วนี่เเล้วจะเอาไว้ทำไม ไอ้caseมันก็ขายได้อีกเอาสมทบทุนอย่างอื่นได้ประโยชน์กว่า

Comment

เปิดไว้ด้านเดียวนี่แหละ ....(ถอดเข้าถอดออกบ่อย)

Comment

ไม่ได้เปลือยครับ แค่วางไว้กับโต๊ะ
        Attached Files

Comment

เมื่อก่อนเปิดข้างนึง เดี๋ยวนี้ปิดเพราะฝุ่นเยอะ แต่ก็ร้อนขึ้นนึดนึง

Comment

Originally posted by OJARU View Post
            ไม่ได้เปลือยครับ แค่วางไว้กับโต๊ะ
            วางไว้กับโต๊ะเหมือนกันครับ

Comment

เปิดฝาซ้ายมือ 1ข้างคับ ปิดแล้วมันระบายไม่ทันร้อนเลยคับ ฝุ่นไม่กลัว กลัวไม่เย็นคับ

Comment

สมัยเคสตัวเก่าต้องเปิดฝาข้าง + hatari ปรับรอบพัดลม 100%
                แต่เด๋วนี้เจาะฝาข้างติดพัดลมละ อิอิ ไฮโซ

Comment

ผมเคยเปิดครับ เย็นดี แต่ตอนนี้ปิดแล้วครับไม่ไหวครับฝุ่นเยอะจัด มาทีเป็นก้อนๆเลย เหอๆ

Comment

ผมเปิดด้านเดียว ถอดเข้า-ออกบ่อย ฝุ่นไม่ต้องกลัว เอาหม้อลมเป่าเอา

Comment

ผมก็เปิดไว้ข้างหนึ่งครับ แล้วเอาพัดลมเป่า

Comment

ปิดไม่ได้ครับ ติดสายยาง
                        -*-

Comment

ผมเปิดไว้ข้างหนึ่งแล้วอัดด้วย Hatari หุหุๆๆ

Comment

เปิด 2 ด้าน เลย ฝุ่นเยอะ แต่ก็ไม่เคยปัด

ป.ล. วางกับโต๊ะทำไงครับ น่าสนใจ

Comment

โฮ่ โฮ่ เปลือยมันสองข้างเลยอ่ะครับ

Comment

Working...
                              X