Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec ผม Crysis ไหวมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spec ผม Crysis ไหวมั้ยครับ

AMD x2 4000+
    Kingmax 2 G
    ATI x1550 256 mb
    M/b M2N
    HDD 80 Gb

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไม่รอด 100%

Comment

ผมเล่นปรับกลางหมดก็เล่นได้ ใช้แค่ 3200+ เอง ว่าแต่ ATI x1550 256 mb แรงมั้ย

Comment

low น่าจะไหว

Comment

ไม่รอดครับ

Comment

ไม่รอดครับ ขอฟันธงเหมือนกัน

Comment

รอดคับ แต่ไปหา ไนโตรเจน เหลว มากับ เตรียม power sup 1250w แล้ว clock 200% เล่นได้แน่นอน = =
              (ก็แค่ถามว่าเล่นได้ไหมแต่ไม่ได้ถามว่าเล่นได้ตลอดไปรึป่าว อิอิ)

Comment

1.ถ้าเพิ่ม แรม อีก 2 G
                2.แล้วจอเปลี่ยนเป็นตัวอื่น แล้วควรเปลี่ยนเป็นตัวไหนดีครับ

Comment

แรมนะพอแล้วครับ เครื่องผม 2 กิก ก็ไม่มีกระตุกครับ

VGA เอาเอาปรับกลางๆ ตอนนี้ GF7900GS 3800โครตคุ้มครับ
                  HD3850 6400 ก็เล่นได้ดีครับ

ถ้าจะเปิดระเอียดสูงๆ ก็ 8800gt ตามด้วย PSU อีกตัว 2500บาท ครับ

Comment

เอา x1950pro Sapphire ผมไปไม๊ล่ะ เพิ่งซื้อมายังไม่ถึงอาทิตย์เลย ซื้อมาเล่น crysis ตอนนี้จบละเหอๆ

Comment

Originally posted by Future_End View Post
                      เอา x1950pro Sapphire ผมไปไม๊ล่ะ เพิ่งซื้อมายังไม่ถึงอาทิตย์เลย ซื้อมาเล่น crysis ตอนนี้จบละเหอๆ
                      ไม่ใช้ 6600gt แล้วเหรอ

Comment

ติดที่การ์ดจอครับ แต่ถ้าไม่โลภก็ไหว คนเครื่องห่วยกว่านี้เยอะ CPU แค่ 3GHz หัวเดียว แรมแค่ 1GB การ์ดจอแค่ 9600XT เขายังซัดจนจบมาแล้วเลย

Comment

ขอบคุณครับ ถ้างั้นก็ว่าจะหาการ์ดจอใหม่ครับ พอดีบ้าพลังไปซื้อ LCD มาซะแพงงบหมดรอ มกรา ครับ

Comment

VGA ไม่ไหวครับ ของผมยังได้เเค่ 1024 Med เองครับ

Comment

Working...
                            X