Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปิดฉาก...CrySis ได้ซะที ^_^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปิดฉาก...CrySis ได้ซะที ^_^

เป็นเกมที่สนุกมากๆ...ภาพสวยจริงๆ...ตัวเกมออกแบบมามีรายละเอียดสูง...เล็งยิงหัวทหารศัตรูแต่กรระสุนพลาดไปโดนหมวกกระเด็นเลย...เวลาฝ่ายศัตรูขับรถจิ๊บมาถล่มเราด้วยปืนกล...เราก็เล็งยิงล้อยางรถทำให้เสียหลัก...แต่ก็ต้องอึ้งเพราะฝ่ายศัตรูก็มีชุดเกาะเหมือนกันนี่สิ...

แต่จบแล้ว...ปิดฉากได้ทุกด่าน..ขอบขอบคุณ เพื่อนๆ ในเว็บที่แนะนำด่านที่ผ่านยากๆ...

ยินดีด้วยครับ อิอิ Crysis นี่ผมซื้อของเเท้มา วันกว่าๆเล่นจบเลย อิอิ โดยรวมถือว่าสนุกมากครับสำหรับเกมนี้ ครบเครื่องทุกอย่างสำหรับเกมเเนว FPS

ด่านที่ชอบที่สุดคงจะเป็นด่านช่วง Alien อ่าครับ ยิงกันเพลินดี Action กระจาย ไม่เหมือนช่วงเจอทหารเกาหลีเหนือที่ต้องคอยหลบๆซ่อนๆ ครับ

Comment

เวียนหัวมากมาย (Core)

Comment

จบบนตัวที่โหลดบิท7รอบ บนแผ่นแท้อีก2 ตอนนี้อยากจะเล่นออนไลน์บ่อยๆแต่สู้ปิงไม่ไหว เชิฟไทยก็ต้องรอเย็นๆหรือวันหยุดถึงจะมีคน

Comment

ปลื่มด่านCoreมากๆ นึุกแล้วอยากกลับเข้าไปอีก

Comment

ผมว่าจะไปลงเล่นอีกที จบแล้วแต่ยังไม่พอใจ

Comment

เซงก็ตรง ตั้งแต่ Paradise Lost เป้นต้นมา FPS ไม่ถึง 20 ซักที -*- เจอ boss ใหญ่เหลือ6-10

เซงมากครับ

Comment

จบไปสิบกว่ารอบแล้วรอเล่นภาค2ต่อ

Comment

ภาคสองสงสัยต้องรออีกพักใหญ่ๆ เพราะต้องรอภาคนี้ขายให้ได้เต็มเม็ดเต็มหน่วย

Comment

911

หน้าลองซะแล้วละนะ ไครรู้ราคา เพล3มังบอกหน่อยลดไปถึงไหนแล้วครับ...ไครใจดีตอบด้วยและต้องรู้จริงๆ
                    มาเข้าเรื่องกัน CRYSIS ไม่อยากเชื่อยเลยว่ามันมียิงเอเลยนด้วยครับตรงนี้สิอยากผมมอก้งง มีกี่ตัว
                    แต่ว่ามีไครเล่นเคียวเลวบ้างครับ

Comment

ผมว่าภาค2นี่ อาจต้องรอกันนานเลยครับ เพราะดูจากยอดขาย(แท้)ของเกมนี้แล้วน่าเป็นห่วงมากครับ เห็นว่าทางผู้พัฒนา ไม่พอใจยอดขาย ในตอนนี้ด้วยครับ

http://www.vagabondteam.com/modules....t=16787#214622

Comment

Originally posted by auu1212 View Post
                        ผมว่าภาค2นี่ อาจต้องรอกันนานเลยครับ เพราะดูจากยอดขาย(แท้)ของเกมนี้แล้วน่าเป็นห่วงมากครับ เห็นว่าทางผู้พัฒนา ไม่พอใจยอดขาย ในตอนนี้ด้วยครับ

http://www.vagabondteam.com/modules....t=16787#214622
                        มันแพงอะครับ

แผ่นแท้ ea ขาย 800-1000 งี้ คือว่าผมก้อเปนเดกอะครับ จะซ์อเกมเกมนึง

พ่อแม่คงไม่ซื้อให้หรอก 1000

แล้วถ้าซื้อเองก้อเสียดายตังครับพูดจิงๆ 1000

ก้อเรยใช้วิธี สากลของเมืองไทยครับ อิอิ

ผมอยากให้เปนเหมือนประเทศจีนจัง
                        ที่แผ่นแท้ลดราคามาสู้แผ่นก๊อป
                        สมมุต ก๊อปปี้50บาท แผ่นแท้ที่นู้นประมาน50 60 70 80 แบบนี้อะครับ แพงกว่านิดเดียว

พวกค่ายหนังรึเกมก้อบอกว่า ที่จีน ราคาต่ำสุดในโลก T_T

Comment

Originally posted by RunN18 View Post
                          มันแพงอะครับ

แผ่นแท้ ea ขาย 800-1000 งี้ คือว่าผมก้อเปนเดกอะครับ จะซ์อเกมเกมนึง

พ่อแม่คงไม่ซื้อให้หรอก 1000

แล้วถ้าซื้อเองก้อเสียดายตังครับพูดจิงๆ 1000

ก้อเรยใช้วิธี สากลของเมืองไทยครับ อิอิ

ผมอยากให้เปนเหมือนประเทศจีนจัง
                          ที่แผ่นแท้ลดราคามาสู้แผ่นก๊อป
                          สมมุต ก๊อปปี้50บาท แผ่นแท้ที่นู้นประมาน50 60 70 80 แบบนี้อะครับ แพงกว่านิดเดียว

พวกค่ายหนังรึเกมก้อบอกว่า ที่จีน ราคาต่ำสุดในโลก T_T
                          เกมคอม ค่าย EA ขายแพงที่สุดครับและบริการห่วยที่สุด

Comment

โดนอีกแล้วEA THอายมั่งไหมครับบบบบ

Comment

โอ้วมีภาค 2 ด้วย

Comment

Working...
                              X