Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าไดร์เวอร์กาดจอ HD2900XT ตอนนี้สมบูรณ์หรือยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าไดร์เวอร์กาดจอ HD2900XT ตอนนี้สมบูรณ์หรือยัง

ตอนนี้ใช้วินโดว XPและ Vista เล่นวินโดววิสต้าไดร์เวอ7.10สมบูรณ์ดีครับไม่มีปัญหา แต่ว่า XP ใช้ 7.9 เล่นแล้วเด๋วๆ ภาพมันจะเป็นอะไรไม่รู้ อยากทราบว่าไดร์เวอกาดจอ HD2900XT ในXPตอนนี้มีเวอร์ชั่นใหม่ที่สมบูรณ์หรือยังครับ

7.11 อะ

Comment

ใช้ Vista ครับ ลง7.11 ไว้ ไอ้ทีแรกก็งงครับ ว่าทำไมเวลาเข้าเกม Crysis ภาพจะแตก แต่พอเข้าเมนูและเกมส์แล้วไม่มีอะไรผิดปกติ
      มาวันนี้ลง SP1แล้วอาการแปลกๆหายเป็นปลิดทิ้งครับ

Comment

XP ต้องใช้กับ 7.11 ครับ ดีขึ้นจิงๆ

Comment

แล้ววิสต้า 7.10 พอไหมครับ

Comment

เว็บที่ดาวโหลดมันเว็บ www.g.... อะไรซักอย่างจำมะค่อยได้ละ ใครรู้ก็ช่วยบอกที เอาให้เขาแบบคลิกปุ๊บ โหลดได้เลย เอาสบายๆ หุหุ

Comment

เคยใช้ไม่เห็นมันจะเป็นอะไรมาตั้งนานแล้วนี้ครับ

Comment

ตอนนี้ออก 7.12 แล้วครับ
                http://game.amd.com/us-en/drivers_ca...common-vista32

Comment

ใช้7.11กะXP บางครั้ง ถ้าเปิดหน้าเวบหลายๆหน้าต่างภาพมันจะแปลกๆเหมือนมีสีดำเปื้อนอยู่ด้านบน แต่พอสลับหน้าต่างก็หาย อย่างอื่นก็ไม่มีอะไรครับ เล่นเกมส์ เทสแต้มก็ปกติ

Comment

Working...
                  X