Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องความร้อนcpuครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องความร้อนcpuครับ

ของผมใช้บอร์ด asus p4p800se cpu p4 3.0 ความร้อนอยู่ที่60กว่าๆคับมากไปไหมคับ

ของเรา Pentium D 3.0 พื้นๆ 60 เล่นเกม 75+
    พัดลม โรงสีเลย กำลังอยากเปลี่ยนใหม่อยู่

Comment

ผมฝากปิ้งปลาหมึกซักสองตัวจิ อิอิ

Comment

เรามีบาร์บีคิวฝากด้วย

ไอ้เรื่องร้อนมันไม่น่านะ ดูว่าซีลีโคนทาดียัง ซิ้งค์ไม่น่ามีปัญหา

Comment

ไม่มากหรอกครับ พอทน sink เดิมๆก็ยังไหวนา

Comment

ไม่มากหรอกครับ พอทน sink เดิมๆ

Comment

s.478หรือป่าว เพราะว่าs.478 ถ้าใช้แกน Prescott มันจะร้อนมาก ขนาดยังไม่ OC ยังร้อนมากเลย เพราะผมใช้อยู่ ไม่กล้า OC กลัวพัง
              Attached Files

Comment

60 เอาไว้ปิ้งปลา

Comment

Working...
                X