Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมยี่ห้อ energy เคลมที่ไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมยี่ห้อ energy เคลมที่ไหนคับ

ได้มาจากเพื่อนอ่ะครับ มันยี่ห้อ energy มันเคลมที่ไหนอ่ะครับ ม๊ะรู้เลย
    Last edited by kk; 20 Dec 2007, 14:50:50.

เคยซื้อที่ MD ลองไปถามดูครับ

Comment

เครมร้านครับ ซื้อร้านไหนเครมร้านนั้น ผมเคยถามร้านว่าเครมที่ไหน
      -----------------------
      ได้รับคำตอบมาว่าต้องส่งคืนร้านที่ซื้อเท่านั้นครับ แล้วเขาจะไปเครมกับตัวแทนจำหน่ายให้ครับ
      -----------------------
      อย่างงี้ ถ้าร้านปิดล่ะซวยเลย...

Comment

ใช่แล้วครับ บางทีเค้าซื้อมาจากไหนก็ไม่ทราบ แต่ไม่ได้ผ่าน Distributor ครับ

Comment

ถูกต้องครับ ถ้ามี วอย ของบริษัทประกันแบบสามมิติติดอยู่ ก้ไปตามบริษัทนั้นนะครับ ถ้าหายากก็ไปร้านที่เราซื้อนะง่ายสุดครับ .....RAM ไม่เสียง่ายๆ นะครับ ทดลองให้แน่ใจก่อนครับ----

Comment

เคลมบริษัท '' โกลด์เบลล์ ซิสเต็ม '' อยู่แถว ถ.ศรีนครินทร์ ก่อนถึงซีคอน อยู่ฝั่งซ้ายถ้ามาจากบางกะปิ

Comment

Working...
            X