Announcement

Collapse
No announcement yet.

MOD : UV Acrylic Case ในวันว่างๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MOD : UV Acrylic Case ในวันว่างๆครับ

พอดีวันนี้ว่างครับเลยถือโอกาส MOD เครื่องเก่าซักหน่อยครับ

เป็นเครื่องที่ใช้มานาน 3 ปี แล้วครับ เครื่องไม่เร็วมากครับธรรมดาครับ

Main Board : Gigabyte GA-8IPE1000-G

Ram : Kingston DDR 256/400 ใส่ 4 ตัวครับ

VGA : Spark ATI Radion 9550/256Mb.

Case : UV Acrylic Case http://www.jedicool.com/product.php?id=710
    Last edited by ViewExtreme; 28 Dec 2008, 00:06:55.

สวยดีครับ ขอรูปเพิ่มอีกจะแจ่มกว่านี้
    Last edited by one; 20 Dec 2007, 16:40:17.

Comment

มาต่ออีก 5 รูปครับ เป็นอย่างไรช่วยติชมด้วยนะครับ
      Last edited by ViewExtreme; 28 Dec 2008, 00:06:55.

Comment

Supply No Name นะครับ 450w. ธรรมดาแค่ซื้อพัดลมตัวใหญ่เจาะใส่เพิ่มครับ

แต่กว่าจะเจาะ Case ฝาด้านบนให้มันรูใหญ่ได้เสียวมันแตกจริงๆเลยครับ

Comment

โอ้...ตอบเร็วไปหน่อย มีภาพมาเพิ่มแล้ว สวยมากเลยครับ เท่าไหร่ครับเคสตัวนี้

Comment

2500 ครับมันเป็น Case ใสๆ เอามาพ่นสีดำเองครับ

เวลาประกอบก็กลับหัวด้านท้ายมันครับ Supply จะได้ลงมาด้านล่าง

http://www.jedicool.com/product.php?id=710

Comment

Originally posted by ViewExtreme View Post
              2500 ครับมันเป็น Case ใสๆ เอามาพ่นสีดำเองครับ

เวลาประกอบก็กลับหัวด้านท้ายมันครับ Supply จะได้ลงมาด้านล่าง

http://www.jedicool.com/product.php?id=710
              ผมคิดว่ามันเป็นเคสทั่วไปซะอีก ดีครับ แหวกแนวดี

Comment

สวยดี นึกว่าเอาเคสธรรมดามาโมซะอีก

Comment

พ่นสีดำตัดขอบ ซะนึกว่าเคสธรรมดา มาMOD เเนวๆสร้างสรค์ดี

Comment

ผมทำแบบตามของ OverClockZone แหละครับ

เคยเห็นในงาน แต่นานมากแล้วครับ

Comment

แหล่มมาก ขอบอก

Comment

สวยมากคับ..

Comment

เค้ามีแต่อยากจะใสๆ กัน.... นี้ท่าน ใสๆ แล้วมาทำให้ทึบ ฮา~

สวยดีงับ แต่น่าเปลี่ยนตะแกรง พัดลมนะงับ เป็นพวกลวดลาย ^^

ps อานนี้เจาะแรงจนร้าวเหรองับ ?
                          Attached Files

Comment

สวยดีครับ
                            ชอบหน้ากาก ที่ใช้นอตสีทองอ่ะ สวยดี ตัดกับสีดำดีแฮะ

Comment

เนียนดีจริง คำว่า OverClock Zone เอาไรกัดอ่ะหรือว่าจ้าง ครับ

Comment

Working...
                              X