Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับเกี่ยวกับ LCD + การเลือกซื้อในร้านพันทิป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับเกี่ยวกับ LCD + การเลือกซื้อในร้านพันทิป

อีกทีละกันอย่าเพิ่งเบื่อกันนะครับ

ซื้อร้านไหนดีครับ + ประสบการณ์การเลือกซื้อจอ LCD ที่เลือกร้านนี้ ซื้อร้านนี้เพราะอะไรครับ

ขอบคุณมากครับ

ผมซื้อร้าน SPEED ซื้อมาสองตัวแล้ว ตัวแรก benq 19 wide ตัวที่สอง asus 17 ไม่ wide ราคาไม่แพง มีของแถมด้วย อิอิ

Comment

ถ้าจะซื้อร้านที่ คห2 แนะนำให้ไปอ่านนี่ก่อน
      http://www.pantip.com/tech/hardware/...HM2400915.html

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก (ละเมิดลิขสิทธ์??)

Comment

ง่ะ ร้าน Speed ผมรู้ดีว่ามันเป็นยังไง

ผมรบกวนอีกครั้งนะครับ ผมไปพันทิพย์หลายรอบและ ซีเรียสเรื่องจอมากครับ

Comment

ผมแนะนำร้าน WBC ถูกกว่าร้าน Incom เยอะ เทสได้นานจนกว่าจะพอใจ

ตอนผมไปถามร้าน incom บอกลดไม่ได้แล้วราคาส่งแล้ว เวรกรำแล้วทำไมอีกร้านถูกกว่าฟะ

ตัวในรูปใช่ 932GW อ่ะปล่าว เห็นวันนั้น 7190 มั่ง

Comment

ขอดันกระทู้นะครับ

Comment

ซื้อที่ WBC ครับ ซื้อหลายรอบละกะร้านนี้

Comment

Working...
              X