Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับเรื่อง x1950gt agp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับเรื่อง x1950gt agp

คือเล่น pes 2008 แล้วมันเกิดอาการกระตุกอะครับ เมื่อก่อนเล่น 7300gt ยังไม่กระตุกแบบนี้เลย ตัวนี้เล่นแล้วกระตุก ทั้งไฮ ทั้งมีเดียม กระตุกเหมือนกันเลยครับ สเปกเครื่องผมตามลายเซ็นอะครับ เป็นที่ไดร์เวอร์ของ ati หรือป่าวครับ หากใครมีไดร์เวอร์ตัวไหนแนะนำช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

เคยใช้ agp ตัวนี้เล่น pes 2008 ตุกเหมือนกันคับ แต่ Pro Street ปรับสุดลื่นคับ

Comment

ของผมก็กระตุกเลยต้องกลับไปลง Driver เก่า 7.7 หายครับ ลองดูก่อน

Comment

Working...
      X