Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอแก้ตัว E2140 อีกครั้งครับ 1.6 @ 3.3 GHZ ^^"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอแก้ตัว E2140 อีกครั้งครับ 1.6 @ 3.3 GHZ ^^"

แบบนี้พอได้ไหมครับพี่น้อง....
    รายละเอียด :
    FSB : [412x8]
    Cpu Voltage = 1.4000
    Dram Votage =2.0
    Ram -Timeing = 4-4-4-12
    Attached Files
    Last edited by ด๊อกเตอร์แซด; 20 Dec 2007, 23:20:13.

เกิน 100% ละวุ้ย....

Comment

แผล่บๆๆ

แหล่มๆๆ

Comment

เกิน 100 เปอ

Comment

เอาอีก เอาอีก เอาอีก เอาอีก

Comment

เอา 4.0GHz ให้มันแต๊บเลยครับ แค่นี้ไม่พอ

เอาอีกๆ ๆ

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
              เอา 4.0GHz ให้มันแต๊บเลยครับ แค่นี้ไม่พอ

เอาอีกๆ ๆ
              แค่นี้คงพอล่ะครับ....ขำ ๆ

Comment

แหม ...

เด๋วนี้มาวนเวียนแถวห้องนี้บ่อยน่ะเนี่ย !!

อีกหน่อย คงเท LN กันขำๆ

.... ....

Comment

Originally posted by นาย...อั๊ยซ์... View Post
                  แหม ...

เด๋วนี้มาวนเวียนแถวห้องนี้บ่อยน่ะเนี่ย !!

อีกหน่อย คงเท LN กันขำๆ

.... ....
                  คิคิคิคค....ขำ ๆ เครียดแล้วมันจะแป๊ก!!!!!

Comment

ขอดู temp ตอน 3.3 full load หน่อยครับโผม

Comment

มันไม่ใช่ 3.3GHz นะครับแต่เป็น 3.296 GHz 412*8 เพิ่มอีก1เป็น 413*8 ดูครับอิอิ
                      แต่เครื่องผมตันที่ 3.3GHz แรมไปไม่ไหวแล้วครับ

Comment

Originally posted by Khow View Post
                        มันไม่ใช่ 3.3GHz นะครับแต่เป็น 3.296 GHz 412*8 เพิ่มอีก1เป็น 413*8 ดูครับอิอิ
                        แต่เครื่องผมตันที่ 3.3GHz แรมไปไม่ไหวแล้วครับ
                        เหอๆๆๆๆ ลองแล้วครับ ค่าไม่ต่างกันครับ.... 410 อ่ะครับ มันจะออกมาเป็น 2.98 ครับ

Comment

แรงกันใหญ่แล้วน้องเติ้ง

Comment

E2140 ผมไปตันแถวๆ 420 CPU เครื่องแม่ ว่าจะเอามาถล่ม E2160 ตา AMD ซะหน่อย5555

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
                              E2140 ผมไปตันแถวๆ 420 CPU เครื่องแม่ ว่าจะเอามาถล่ม E2160 ตา AMD ซะหน่อย5555

Comment

Working...
                              X