Announcement

Collapse
No announcement yet.

5000+BE VS 5200+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5000+BE VS 5200+

ระหว่าง 2 ตัวนี้อันไหนลากๆๆๆๆได้ดีกว่ากันครับ แล้วทำไม5000+be ถึงได้แพงกว่า อาทิตย์นี้จะซื้อแล้วครับ แต่ยังลังเลอยู่

น่าจะรู้คำตอบที่แน่นอนนะครับ นั่นก็คือ 5000 BlackEdition

Comment

แน่นอนครับ! BE

Comment

5000+ Black Edition คล็อกได้ดีกว่าอยู่แล้วทุกประการครับ เพราะว่าปลดล็อกตัวคูณ

Comment

เพราะว่า BE มันไม่แถมพัดลมครับ 555+

Comment

ถ้าลากโชว์คะแนน ก็ BE ครับ
            ถ้าใช้งานประจำวัน 5200+ ครับ

อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ถ้าลากโชว์คะแนน ก็ BE ครับ
              ถ้าใช้งานประจำวัน 5200+ ครับ

อิอิ
              นั่นสิครับ BE ไม่มีซิงค์ให้ไม่ซีเรียส แพงกว่าไม่ว่ากัน แต่ L2 น้อยกว่านี่สิ...ท่านใดที่เคยลากหรือเคยเห็นที่เค้าลาก มันต่างกันมากมั๊ย เอามาใช้งานแต่ก็อยากจะลากให้คุ้มที่สุดอ่ะครับ

Comment

เคยลองแต่

x3800+ บัส 300 ตัวคูณ 10 3 G
                ดับ x2 6000+ ตัวคูณ 15 บัส 200

เวลาใช้งาน มันยังสู้ 6000+ ไม่ได้เลย ขนาด บัส 300 1ต่อ1 เลยนะ

Comment

แล้วตกลงว่า ถ้าเดิมๆนี่ก็คงจะไม่ต่างกันสักกี่ก้าว แต่ถ้าลากแข่งกันจะต่างกันสักกี่กิโล

Comment

ผมแนะนำ 5000+ ซื้อแล้วจะได้ลาก สบายใจ

อย่างอื่นช่างมันเถอะครับ ต้องการลาก ก็ซื้อตัวที่ลากดี เท่านี้ก็พอครับ

Comment

ลากเพื่อใช้งานได้จริงน่ะครับ ไม่ได้ลากไว้โชว์

Comment

ถ้าลากแข่งกันทั้งคู่ BE ได้เปรียบกว่าครับ
                        -------------------------------
                        กินไฟต่ำกว่า ความร้อนน้อยกว่า
                        -------------------------------
                        แต่ก็ต้องดูราคาประกอบด้วยนะครับ
                        ถ้าราคามันต่างกันมากตัว BE ก็ไม่น่าเล่น

Comment

Originally posted by guru View Post
                          ถ้าลากแข่งกันทั้งคู่ BE ได้เปรียบกว่าครับ
                          กินไฟต่ำกว่า ความร้อนน้อยกว่า
                          แต่ก็ต้องดูราคาประกอบด้วยนะครับ
                          ถ้าราคามันต่างกันมากตัว BE ก็ไม่น่าเล่น
                          ราคาต่างกัน 300 ไม่เป็นไรครับ ส่วนมากจะใช้เล่นเกมส์ แปลงไฟล์ ไรท์แผ่น หลักๆน่ะครับ แต่ผมเทใจให้ 5200+แต่แรกแล้วครับ ลองถามๆความเห็นของเพื่อนๆดูน่ะครับ

Comment

5200+ L2 เยอะกว่า ได้เปรียบในงานบางอย่าง
                            แต่ 5000+ be มันคล็อกได้มันส์กว่า

คนละ feel กันครับ อิอิ

Comment

Working...
                            X