Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง Harddisk หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง Harddisk หน่อยครับ

ขอถามเรื่อง Harddisk หน่อยครับ คือ

WDC WD2500AAKS Cavier SE 16 SATAII 250GB 3.5" 7200RPM, 16MB

กับรุ่น

WDC WD2500YS RE SATA II (Raid Edition) 250GB 3.5" 7200RPM, 16MB

อยากทราบว่า Harddisk รุ่นไหนน่าใช้กว่ากันครับ ช่วยกรุณาแนะนำให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับผม

YS แน่นอน ออกแบบมา 24*7

Comment

Raid Edition แหล่มๆ

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
        YS แน่นอน ออกแบบมา 24*7

ปีใหม่ไปไหนครับพี่

Comment

YS น่าใช้กว่า
          เพราะอึดกว่า
          ได้เปรียบในเรื่องนี้ครับ
          เพราะเป็นเกรดเดียวกับที่นิยมไปใช้ใน colo ครั
          ตามนี้
          http://forums.overclockzone.com/foru...ement.php?f=16

Comment

ขอบคุณครับผม

Comment

ขอโทษครับ พอดีรีบโพสไปหน่อย พอโพสเสร็จแล้วเลยนึกได้ว่าโพสผิดหมวด ต้องขออภัยอย่างสูงครับ คราวหน้าจะไม่ให้พลาดครับ ขออภัยอย่างแรง

Comment

Working...
              X