Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้ folder มันแสดงขนาด size ให้เห็น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หาโปรแกรม Folder Size มาใช้งานดูนะครับ หรือดูบทความ วิธีการใช้งานและดาวน์โหลด Folder size ได้ที่ >> how to : แสดงขนาดความจุของโฟลเดอร์บน windows explorer ด้วย folder size
    Last edited by MrWebmonst; 28 Mar 2009, 01:03:47.

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
      ขอบคุณนะที่ไม่มีใครตอบ
      ผมไม่อยากเห็นข้อความแบบนี้เลยครับ รู้สึกเหมือนกับว่าทุกคนต้องมาคอยนั่งตอบคำถามให้แบบทันทีทันใด แบบประมาณมีหน้าที่เป็นไอทีซัพพอร์ตให้กับคุณยังงั้นแหละ อย่าประชดกันเลยครับ

Comment

Working...
      X