Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gears of War มันเด้งมาที่หน้าจอ แล้วก็ขึ้นข้อความแบบนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gears of War มันเด้งมาที่หน้าจอ แล้วก็ขึ้นข้อความแบบนี้ครับ

ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไร พอจะกดเข้าเกมส์ก็เจอข้อความแบบนี้ทุกที แล้วอยากทราบว่าเกมส์นี้ มัน save/load ยังไงครับ ขอบคุณครับ

ดูจากชิ้นไฟล์ที่อยู่หน้าจอแล้วผมทายว่า ท่านน่าจะบิทมา ถ้าท่านไม่อยากรอคำตอบ

ลองไปอ่านดูใน comment ไฟล์ที่ท่านโหลดมาก่อนดีกว่าครับ ผมว่าคนอื่นที่โหลดมาก็ต้องเป็นแล้วเค้าโพสถาม โพสตอบวิธีแก้กันเป็น 100ๆ rep แล้วครับ

ส่วนถ้าดูแ้ล้วไม่เจอวิธีแก้...รอท่านต่อไปครับเพราะผมยังไม่ได้โหลดเกมนี้(แต่จะโหลดแน่)
    Last edited by kingza99; 21 Dec 2007, 07:29:05.

Comment

ผมก็เปง ครับ เเครกมันเน่า ครับ วิธีเเก้ของผม นะ พอขึ้นหน้าจอ เเบบนี้ก็กด Alt+Tab เข้าเกมอีกครั้งเลยครับ เเล้ว เรื่องเซฟ เราต้อง สร้างโปไฟลที่ หน้าเกมก่อน เข้า เกมเเล้ว กดเ F1 เเล้วก็สร้างครับ ถ้าจำไม่ผิดนะ ผมเล่นจบละครับ มันดี

Comment

โดยส่วนตัว
        ผมต้องปิด Trainer ครับ
        ถึงจะไม่เด้ง
        Attached Files

Comment

ไปโหลดตัวปิด window live มาลงก็หายครับ gamecopyworld.com

Comment

ลองเข้าตัว autorun ที่อยู่ในตัวลงดูคับ ผมก็เคยเปงแบบท่านนี่แหละ แล้วทำยังไงก็ไม่ได้ แต่พอลองเข้าตัว autorun แล้วกด play ก็เล่นได้เลยอ่ะคับ

Comment

Working...
            X