Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงแตกค่ะ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงแตกค่ะ !!

ใช้ HP dv2626tx ซื้อมาประมานเดือนนึงค่ะ ทำ Present ทั่วไป ไม่เคยเปิดเสียงดังเกิน 60% เมื่อเช้าเปิดมาฟังเพลงตามปกติ แต่สียงมันแปลกๆๆ เลยลองตั้งใจฟัง ก็รู้ว่า ลำโพงด้านขวาแตก........
    อยากถาว่าอย่างนี้มันมีประกันอ่ะป่าวค่ะ
    ถ้าซ่อมหรือเปลี่ยนต้องทำยังไงบ้างค่ะ
    หรือมีอะไรแนะนำช่วยบอกด้วยค่ะ พอดีเป็นมือใหม่ไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้
    รบกวนพี่ๆๆด้วยน่ะค่ะ ตือเวลาไปเปิด Present งานมันจะดูไม่ดีน่ะค่ะถ้าลำโพงเสียงแปลกๆๆ

ผมว่าเครมเลยครับ ที่ที่อาคารอื้อจือเหลียง เขาเครมให้ครับ แต่ต้องเทสดีๆนะครับ ว่าเปิดกับโปรเกรมอื่นเสียงแตกหรือป่าว ลองเช็คดีๆก่อนนะครับ

สถานที่ ชั้น 2-3 อาคารอื้อจือเหลียง

968 ถนนพระราม 4 แขวงสีลม

เขตบางรัก กรุงเทพฯ 10500

Comment

ส่งเครมเลยครับ 2-3 วันก็ได้แล้วครับ (ไม่นับวันยุดนะครับ)

Comment

ส่งเครมโลด

Comment

Working...
        X