Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้โปรแกรม FastCopy ย้ายข้อมูลมาก ๆ เคยพบปัญหาบ้างหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้โปรแกรม FastCopy ย้ายข้อมูลมาก ๆ เคยพบปัญหาบ้างหรือเปล่าครับ

สงสัยครับ มันเร็วกว่าของวินโดว์เอง มันจะมีปัญหาอะไรหรือเปล่า

มันเร็วกว่าของ window แน่นอน ปัญหาไม่มีนะเท่าที่ใช่ เวลา copy file อยู่แล้วจะเลิกทำ วันหลังจะมาทำอีกมันก็จะต่อให้เลย

Comment

ที่เขาทำโปรแกรมนี้ขึ้นมาเพราะต้องการให้มันก็อปข้อมูลเร็วกว่าวินโดว์เดิมๆครับใช้โลด

Comment

Originally posted by danero View Post
        ที่เขาทำโปรแกรมนี้ขึ้นมาเพราะต้องการให้มันก็อปข้อมูลเร็วกว่าวินโดว์เดิมๆครับใช้โลด
        ใช่แล้วครับเขาต้องการให้มันเร็วกว่าไม่นั้นเขาจะสร้างโปรแกรมมาทำมัย

Comment

ใช้copy ได้เร็วและเสถียรดีครับ

Comment

ไม่เคยมีนะครับ เท่าที่ผมใช้

Comment

Originally posted by narunaru View Post
              ใช้copy ได้เร็วและเสถียรดีครับ
              ขอบคุณครับ เรื่องนี้แหละที่สงสัย กลัวมันเสถียรและไฟล์ที่ถูกย้ายไม่สมบูรณ์

Originally posted by momaymint View Post
              ไม่เคยมีนะครับ เท่าที่ผมใช้

ขอบคุณครับ

Originally posted by ball_daredevil View Post
              มันเร็วกว่าของ window แน่นอน ปัญหาไม่มีนะเท่าที่ใช่ เวลา copy file อยู่แล้วจะเลิกทำ วันหลังจะมาทำอีกมันก็จะต่อให้เลย
              ก็ดี แต่คงจบงานในรอบเดียวสบายใจกว่า

Comment

Working...
              X