Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS EAH2600XT D4 /HTDI/256MB ใช้ดีมั้ยครับช่วยบอกหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS EAH2600XT D4 /HTDI/256MB ใช้ดีมั้ยครับช่วยบอกหน่อย

ASUS EAH2600XT D4 /HTDI/256MB
    รายละเอียด-----
    Brand : ASUS
    Model : EAH2600XT D4/HTDI/256MB
    Graphics Engine : Radeon HD 2600XT
    Bus Interface : PCI-EXPRESS 16X
    Memory Size : 256MB
    Core Clock : 800MHz
    MemPixel Pipeline : N/A
    DirectX : 10.0 ,OpenGL2.0
    Port : • D-sub (Adaptor)
    • Dual DVI-I
    • HDTV
    • HDMI
    • TV-Out

Fan/Heat Sink : Heatsink + Fan
    Bundle : ASUS Utilities & Driver
    Warranty : 3 years

ใครใช้อยู่บ้างอ่ะครับมันดีมั้ย ถ้าดีผมจะได้ซื้อ

ใครเคยใช้ช่วยบอกหน่อยนะครับว่ามันใช้ดีหรือมีปัญหาหรือป่าวอ่ะครับ ราคา 3500 บาท แพงไปหรือป่าวครับรับประกัน synnex ครับ รบกวนช่วยออกความเห็นให้ผมหน่อยนะครับ

Comment

...

Comment

ดี ใช้ได้ครับ
        3500฿ ดูผิดอะปาว นะ ถูกเกินไป อะ สำหรับ DDR4

Comment

ถ้าตัว DDR4 3500 บาท สอยเลยครับ หุหุ

Comment

6500

ASUS แพง+ร้อน

Comment

2600 นี่ แรงกว่า 3850 หรองับ

Comment

3850 น่าจะดีกว่านะ

Comment

3850 กินขาดครับ ดูจากผลเทสเมืองนอก
                  2600xt ddr4 แจ่มครับ ใช้ดีครับ แต่หายี่ห้อถูกๆหน่อยดีกว่าครับ
                  เอาคุ้มก็ 2600pro ddr3 ทำเป็น xt ครับ มือสองประมาณ 2400 ครับ

Comment

thanni ขายอยู่ 3300 แต่เป็น ตานี นี่ซิ -*-

Comment

รุ่นนี้ดีกว่ามะครับ ของ Sapphire HD2600XT DDR4 ความสามารถเท่ากัน แต่ราคา2520บาท
                      แต่ต้องสั่งจากร้านHWHนะ

Comment

เอามา CF คุ้มป่ะ

Comment

ดีจริงๆนะ

Comment

กระทู้นาน แล้วครับ ขุดขึ้นมาอีก

Comment

Working...
                            X